Hỏi/ Thắc mắc - Cách xem khổ giấy A1 ở chế độ Print Preview trong Excel ? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cách xem khổ giấy A1 ở chế độ Print Preview trong Excel ?

nhunguyet0103

Búa Gỗ Đôi
Drive Canon 3500 đây:
Bấm đúp chạy nó thì mới giải nén nó thôi nha > Phải vào folder vừa giải nén chạy Setup nha!
Do không có máy in thật nên chọn cổng kết nối là Nul nha, nếu không Trình cài gần xong báo lỗi không kết nối được.
Sau khi tải vài cài Driver Máy in Canon 3500 theo hướng của anh dinhchungcm em đã giải quyết được vấn đề trên. Xin chân thành cảm ơn anh và các bạn đã quan tâm và nhiệt tình giúp đỡ ạ!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Ý mình là dùng tool của mi cro shop rồi nó vẫn không tài nào quét ra bản office 365 đấy!

Nó không quyét ra thì làm sao mà gỡ. :(

Mình có vào ổ hệ điều hành lục lọi tìm bản office 365 mà k hề thấy luôn.

Đến cả revo unin tần có quyét không ra bản office 365 ấy!

Cháu chưa thử cái tools C2R sao? Để Bác đi tìm lại link fshare rồi gửi lại.

nhunguyet0103

Búa Gỗ Đôi
Cài Nitro vào > Mặc định cài thêm Máy in Nitro > Cũng chỉ có khổ lớn nhất là A2Xem phần đính kèm 2947
Vậy ạ! Thế mà em còn dự định là sau khi tạo xong biểu bảng khổ A1 trên Excel thì sẽ xuất ra file PDF bằng Nitro luôn (như vậy khi ra ngoài tiệm in, sẽ ko lo vấn đề máy ngoài đó thiếu font chữ nữa).

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
@hoabattu1287 : Cháu load từ link này, bên fshare họ xoá mất file của Bác rồi.

https://cloud.mail.ru/public/dvGK/Y64RUpzKa/

Hình minh hoạ cách load về và sử dụng:

2948

Load về xong giải nén, chạy file exe như hình dưới:

2949

Click vào Force Remove Office, để yên cho nó chạy hết mới thành công, nó sẽ clean toàn bộ Office có trong máy đó.

2950

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Nhiều khả năng của bạn có A1 là do có máy in Nitro.
Các bạn thủ cài Nitro xem

Nitro nó nặng lắm bác!

Nếu nhu cầu in ấn file A0

Xem phần đính kèm 2948

Xem phần đính kèm 2949

Click vào Force Remove Office, để yên cho nó chạy hết mới thành công, nó sẽ clean toàn bộ Office có trong máy đó.

Xem phần đính kèm 2950
cảm ơn bác nhiều lắm luôn! để con dùng cái này cái này ra.
Lọ mọ nãy giờ nhờ rất là nhiều người giúp luôn mà vẫn chưa đc.

chứ key thì cháu xin được của mấy anh kia rồi. hí hí

nhunguyet0103

Búa Gỗ Đôi

Xem phần đính kèm 2948

Xem phần đính kèm 2949

Xem phần đính kèm 2950
Tool này quả là lợi hại thật! vừa giúp đỡ chỉ cài thành phần Office theo ý thích, lại còn gỡ được toàn bộ office có trong máy nữa đúng là nhất cử lưỡng tiện luôn.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nitro nó nặng lắm bác!

Nếu nhu cầu in ấn file A0

cảm ơn bác nhiều lắm luôn! để con dùng cái này cái này ra.
Lọ mọ nãy giờ nhờ rất là nhiều người giúp luôn mà vẫn chưa đc.

chứ key thì cháu xin được của mấy anh kia rồi. hí hí

Tools này sẽ bị AV hay Malwarebytes nó cắt mất, cháu phải disabled trước, làm xong rồi thì mở lại.

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Tool này quả là lợi hại thật! vừa giúp đỡ chỉ cài thành phần Office theo ý thích, lại còn gỡ được toàn bộ office có trong máy nữa đúng là nhất cử lưỡng tiện luôn.
Đúng là lợi thì có lợi đó mà hại thì cũng có đấy, chủ nhân của tool cũng chèn ít hàng khuyến mãi đi kèm. Cài từ ISO chính chủ cho an tâm.