Hỏi/ Thắc mắc - CÁCH THOÁT TÀI KHOẢN MICROSOFT KHỎI WIN 10 KHI KHÔNG CÓ PASS | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc CÁCH THOÁT TÀI KHOẢN MICROSOFT KHỎI WIN 10 KHI KHÔNG CÓ PASS

haxoma

Rìu Vàng Đôi
cách đó thì là dễ nhất rồi, cơ mà em muốn tìm hiểu coi có cách nào khác ko thôi bác :d
cũng có cách đó nữa.quan trọng trường hợp bác dám thử hay không.

haxoma

Rìu Vàng Đôi
bác chỉ em với, trường hợp xấu nhất mất hết dữ liệu thì em còn bản ghost tự làm rồi bác :)
bác dùng phần mềm Profwiz(tra google để hiểu chi tiết em này) chuyển đổi giữ nguyên dữ liệu từ user này sang user khác ngay cả phần mềm cũng chuyển được luôn.bác thử chuyển từ user account microsoft sang admin local xem.bác có chụp ghost thì cứ làm thả ga đi.

lovedawn

Búa Gỗ
bác dùng phần mềm Profwiz(tra google để hiểu chi tiết em này) chuyển đổi giữ nguyên dữ liệu từ user này sang user khác ngay cả phần mềm cũng chuyển được luôn.bác thử chuyển từ user account microsoft sang admin local xem.bác có chụp ghost thì cứ làm thả ga đi.
Cám ơn bác nhiều nhé, để cuối tuần ít việc ngồi thử xem thế nào :)