Hướng dẫn - Cách Lấy Coupon-Mà-Ai-Cũng-Biết-Là-Coupon-Nào-Đó | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Cách Lấy Coupon-Mà-Ai-Cũng-Biết-Là-Coupon-Nào-Đó

vietnhon

Gà con
Nhập mã, Bot gởi bài cơ mà không có lin để xxx thì phải làm gì tiếp vậy mọi người, mò 30' rùi mà chưa ra

NecrolyseS

Rìu Sắt
{confident} tôi dùng firefox + ublock origin + kis, link bot đưa sau khi tôi vào, đã tắt ads block rồi mà vẫn bị báo tắt adblock, phải làm sao đây các fen?

kokuryu713

Gà con
Mã:
https://vn-z.vn/threads/khoa-hoc-tu-hoc-seo-len-top-cung-chuyen-gia-2-8-gb.19535/
Code 282406 không trả link down nhé bác

Mã:
https://vn-z.vn/threads/khoa-hoc-quang-cao-facebook-ads-tap-su-den-chuyen-nghiep-9-3-gb.19512/post-281765

Code 281765 không trả link down

Sửa lần cuối:

luanintel

Búa Gỗ
Cái này hay quá. Cảm ơn Ad.

nhenxanh86

Búa Gỗ Đôi
Cái 1shortlink chuyển hướng không đúng file cần down rồi ad ơi. Hướng dẫn download cũng vậy.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Cái 1shortlink chuyển hướng không đúng file cần down rồi ad ơi. Hướng dẫn download cũng vậy.
Chú ý coi chừng nhấn nhầm và popup, bạn coi file hướng dẫn down nhé. Hoặc link nào bạn gửi mình coi thử.

nhenxanh86

Búa Gỗ Đôi
Chú ý coi chừng nhấn nhầm và popup, bạn coi file hướng dẫn down nhé. Hoặc link nào bạn gửi mình coi thử.
Mình có thử lại 4 lần rồi vẫn vậy mod ơi. Ví dụ Mình cần tải có coupon 218631 (???́? ??̣? ??́ ????̂́? ????? ???̣? ????? ??????? ?.? ~ ?? ?? ) và 218609 (???́? ??̣? ??́ ????̂́? ????? ???̣? ????? ????????? ??? ???????? ?.? ~ ?.? ??) nhưng shortlink nhưng đều chuyển hướng ra file name Untitled_4.zip có dung lượng 13.86 MB. File hướng dẫn download cũng có thông báo: Sorry, the file you have requested does not exist.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Mình có thử lại 4 lần rồi vẫn vậy mod ơi. Ví dụ Mình cần tải có coupon 218631 (???́? ??̣? ??́ ????̂́? ????? ???̣? ????? ??????? ?.? ~ ?? ?? ) và 218609 (???́? ??̣? ??́ ????̂́? ????? ???̣? ????? ????????? ??? ???????? ?.? ~ ?.? ??) nhưng shortlink nhưng đều chuyển hướng ra file name Untitled_4.zip có dung lượng 13.86 MB. File hướng dẫn download cũng có thông báo: Sorry, the file you have requested does not exist.
À 2 khóa cũ nên mình quên fix link, đã edit lại file hướng dẫn. Bạn tìm hiểu lại nhé.