Hỏi/ Thắc mắc - Cách kích hoạt Active office? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cách kích hoạt Active office?

hoidebiet1710

Búa Gỗ
Lệnh này đúng đó bạn, nhưng nếu bạn cài bằng ISO VLSC thì nó cho phép bạn tùy chọn đường dẫn khi cài đặt do đó bạn xem lại xem Office của bạn có cài đúng theo đường dẫn mặc định C:\Program Files hay ở chỗ khác.
Lệnh này đúng đó bạn, nhưng nếu bạn cài bằng ISO VLSC thì nó cho phép bạn tùy chọn đường dẫn khi cài đặt do đó bạn xem lại xem Office của bạn có cài đúng theo đường dẫn mặc định C:\Program Files hay ở chỗ khác.
mình ktra thì đúng đường dẫn ổ C://Program Files
Mình tải file ISO Volume từ 1 trang web. ko phải iso Cr@ck

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
để mai mình xoá key, thử chạy theo lệnh mà bạn gửi. hy vọng là đc
Có cần phải chạy lệnh từ chỗ if... kia ko mrphunghuy
Không. Lệnh đấy để check xem cái file ospp.vbs kia có tồn tại không thôi bạn nhé!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
mình ktra thì đúng đường dẫn ổ C://Program Files
Mình tải file ISO Volume từ 1 trang web. ko phải iso Cr@ck

Với câu hỏi của bạn, tôi check lại một bản Win trên máy của tôi thì tôi thấy O2016 ở Program Files cũng không có OSPP.vbs, nhưng bên Program files(x86) thì lại có, bản này là do tác giả cài sẵn vào bản Win với key Mak, tôi dùng cách chuyển sang RT và dùng lại file backup cũ để kích hoạt và rồi bạn xem cái hình cuối cùng, không có Change License như các bản RT khác. Cháu @dungltcd có nói với tôi đây là bản VLSC nên nó như vậy đó:

8266

8267

8268

LeTony

Búa Gỗ Đôi
Mọi người cho em hỏi key office cho windows có kích hoạt được cho mac không ạ, nếu kích hoạt được thì cho em xin lệnh với ạ
(kiểu get web giống windows ấy ạ)