Nhờ tư vấn - Cách active win 10 xin hậu tạ bằng acc onedrive | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Cách active win 10 xin hậu tạ bằng acc onedrive

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Làm gì mà kích hoạt bằng tài khoản sang máy khác được. Tài khoản chỉ để lưu thông tin 1 máy thôi, nhiều máy thì chỉ có mua giấy phép chuẩn client to server thì mới có thôi. Kiểu kích hoạt doanh nghiệp ấy, chứ làm gì máy cá nhân cho kích hoạt như vậy được
vụ tài khoản này chỉ để link các info setup từ máy này sang máy khác thôi. mình từng link khi cài máy này sang máy khác khi setup bằng tài khoản microsoft rồi.

H

H Thong

@Tuc Vang , @H Thong không thể dùng Account Microsoft có bản quyền số từ máy này để kích hoạt windows cho máy khác nhưng cho thể chuyển (Transferred) bản quyền từ máy này sang máy khác, bạn @dungltcd đã có lần nói ở post dưới
Cách thực hiện có thể tham khảo:
No quote
Cảm ơn bạn đã chỉ giúp. Quy trình cũng rắc rối nhỉ, reactive phải contact MS nữa.
Mình đoán bạn Tuc Vang cài bản win all in one có sẵn script active BQS sau khi cài nên bạn ấy nhầm tưởng active do acc microsoft.

Hamano Kaito

Moderator
@haxoma | Thông tin người dùng (tức là đồng bộ các mục tài liệu thì mình ko nói đến). Cái ý của mình là thông tin của KEY đấy
Mà câu trên của mình chưa chính xác. Một tài khoản có thể đồng bộ nhiều KEY khác nhau, nhưng ko thể đồng bộ các key đó trên máy khác <== câu này mới chính xác này