Thảo luận - Các bạn có dính lỗi khi dùng Windows 10 version 2004 không? Có nên chặn Windows Update? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Các bạn có dính lỗi khi dùng Windows 10 version 2004 không? Có nên chặn Windows Update?

Pham Cong

Rìu Bạc
Tôi lúc nào cũng có 1 file backup windows mới thề nên rất thích mỗi khi MS có đợt update win , chỉ khoái xem có gì thôi , nếu lỗi thì lại mất 1/2 tiếng recovery về bản win cũ
1/2 tiếng update + 1/2 tiếng recover +1 tiếng ngâm cứu
Bác này thích vọc và rảnh rỗi hén @

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
1/2 tiếng update + 1/2 tiếng recover +1 tiếng ngâm cứu
Bác này thích vọc và rảnh rỗi hén @
Tối ngày đi ra rồi lại đi vào đến giờ thì ăn , đến giờ thì ngủ . Vào đây có bài mới thì nhảy vào chém thế là mòn hết 1 ngày để thở

=====
Mà buồn 1 cái là sau khi update rồi cứ thế mà dùng , cái file backup nó nằm ko , thế rồi nó quay lại trách tôi : Tạo ra làm chi mà ko chịu dùng {rofl}

Sửa lần cuối:

laanhtuanngoc

Rìu Bạc
Tối ngày đi ra rồi lại đi vào đến giờ thì ăn , đến giờ thì ngủ . Vào đây có bài mới thì nhảy vào chém thế là mòn hết 1 ngày để thở

=====
Mà buồn 1 cái là sau khi update rồi cứ thế mà dùng , cái file backup nó nằm ko , thế rồi nó quay lại trách tôi : Tạo ra làm chi mà ko chịu dùng {rofl}
bác cho em hỏi chủ đề cài đặt thảo luận windows 10 đi đâu rồi không ạ? Hôm qua em còn thấy mà giờ đã mất tiêu rồi

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

laanhtuanngoc

Rìu Bạc
GG nó đã có lời thăm hỏi admin do đó topic bị lặn rồi
em lại tưởng máy chủ có vấn đề

Lang Thang

Rìu Chiến
Tôi lúc nào cũng có 1 file backup windows mới thề nên rất thích mỗi khi MS có đợt update win , chỉ khoái xem có gì thôi , nếu lỗi thì lại mất 1/2 tiếng recovery về bản win cũ
Cháu giống bác ở điểm này {một phần do máy có nhiều người dùng} lâu lâu lại backup Windows bằng Acronis True Image để phòng thân.

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
update là niềm vui. Mà mình toàn xóa hết cài mới ko ah, xong restore từ onedrive