Hỏi/ Thắc mắc - các bác giúp em | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc các bác giúp em

gift4you

Rìu Bạc
Cắm thử USB đó qua cổng USB khác, cắm USB khác vô máy tính để coi cổng USB/ hay USB có vấn đề gì không nhé.

Nếu cổng USB hoặc USB bình thường thì cập nhật Driver cho máy tính bằng một trong các bộ Driver miến phí như Snappy Driver Installer (SDI), EasyDrv7 (mới nhất là v7.21.1109.3)... hoặc bất kì chương trình cập nhật Driver trả phí nào bạn tin tưởng/ quen xài nha.

Chúc bạn thành công!

gamegb1

Búa Gỗ
VÀOĐẶT TÊN ỔUSB

lebac

Gà con
Cắm thử USB đó qua cổng USB khác, cắm USB khác vô máy tính để coi cổng USB/ hay USB có vấn đề gì không nhé.

Nếu cổng USB hoặc USB bình thường thì cập nhật Driver cho máy tính bằng một trong các bộ Driver miến phí như Snappy Driver Installer (SDI), EasyDrv7 (mới nhất là v7.21.1109.3)... hoặc bất kì chương trình cập nhật Driver trả phí nào bạn tin tưởng/ quen xài nha.

Chúc bạn thành công!
bac giup em qua teamviewer voi a