Hỏi/ Thắc mắc - Các bác cho e hỏi về khoá face | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Các bác cho e hỏi về khoá face

mrblack6699

Búa Gỗ
Các bác cho e hỏi e đổi tên face bị khoá đã gửi ảnh cmt lên face rồi mà hơn 1 tuần rồi chưa có hồi âm giờ phải làm thế nào . Đăng nhập thì nó bảo chờ xem xét giấy tờ

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Các bác cho e hỏi e đổi tên face bị khoá đã gửi ảnh cmt lên face rồi mà hơn 1 tuần rồi chưa có hồi âm giờ phải làm thế nào . Đăng nhập thì nó bảo chờ xem xét giấy tờ
Đợi thôi, đợi nó duyệt. Đừng gửi resquest nhiều quá nó sẽ ban ấy

HB1122

Búa Gỗ
Cái này có người duyệt nhanh,có người duyệt chậm bác ạ,bác đừng vội gửi nhiều cho nó làm gì,dễ bay màu lắm bác

dungmagt

Búa Gỗ
đợi hệt 7 ngày là login được thôi bạn

Sofadinhtuyen

Búa Gỗ
Bạn thử login trên wifi khác xem. Khi mình recover lại bằng 5 người bạn thân thiết thì nó vẫn báo sai. Sang mạng wifi khác thì lại vào được ngay!