Build pc Main h81 ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Build pc Main h81 ạ

Jinbei

Gà con
Chào các cao nhân!!
E mới tập tành build pc,sẵn nhà có con main h81 p33 msi.E định lắp i7 4790 và gtx 1060 6gb, ram ddr3 4gb x2 cho em nó thì liệu có được không.Với cấu hình đó liệu kéo đc GTA V high không ạ.
Với cả cho e hỏi cái chỗ nào trên main để cắm jax usb 3.0 với ạ.
Cám ơn các cao nhân

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Mình ko chơi game, có tham khảo trên mạng thì cấu hình này high setting dc, 1060 khá mạnh. Bạn lưu ý thêm nguồn phải đủ công suất. Làm con nguôn công suất thật tầm 500w trở lên.

Trên con main này (H81 P33 có, H81M-P33 thì ko) có chân cắm usb 3.0 cho case nào có hỗ trợ usb 3.0. Bạn nhìn hình đính kèm phía dưới.

Attachments

89.1 KB · Lượt xem: 66

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Chào các cao nhân!!
E mới tập tành build pc,sẵn nhà có con main h81 p33 msi.E định lắp i7 4790 và gtx 1060 6gb, ram ddr3 4gb x2 cho em nó thì liệu có được không.Với cấu hình đó liệu kéo đc GTA V high không ạ.
Với cả cho e hỏi cái chỗ nào trên main để cắm jax usb 3.0 với ạ.
Cám ơn các cao nhân
Mình khuyên nên lên luôn RAM 8GB/thanh.

Jinbei

Gà con
Mình ko chơi game, có tham khảo trên mạng thì cấu hình này high setting dc, 1060 khá mạnh. Bạn lưu ý thêm nguồn phải đủ công suất. Làm con nguôn công suất thật tầm 500w trở lên.

Trên con main này (H81 P33 có, H81M-P33 thì ko) có chân cắm usb 3.0 cho case nào có hỗ trợ usb 3.0. Bạn nhìn hình đính kèm phía dưới.
Cám ơn bác