Khuyến mãi - Bot Telegram Get CID Tự Động Cho Windows Office | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Khuyến mãi Bot Telegram Get CID Tự Động Cho Windows Office

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
ai cần thì làm 1 gói 1$/10(lần), 2$/20(lần), 3$/30(lần),... kích hoạt luôn đi bác @AnNTH qua các hình thức thanh toán khác để dễ chuyển khoản được không?
có momo hoặc bank thì tiện quá
Mình cũng muốn vậy mà khổ nổi là mình để giá thế chỉ để hồi vốn, mục đích để member có thể chủ động lấy cid mà không cần chờ thôi. Vì thế nên mình không thể dành thời gian ra để trực cổng thanh toán và tăng số lượt cho mọi người một cách kịp thời được. Mình vẫn đang cố gắng nghiên cứu các phương thức thanh toán tự động khác.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
ai cần thì làm 1 gói 1$/10(lần), 2$/20(lần), 3$/30(lần),... kích hoạt luôn đi bác @AnNTH qua các hình thức thanh toán khác để dễ chuyển khoản được không?
Xem phần đính kèm 61355
làm như hình thấy ổn hơn á bác @AnNTH.
Cái khúc "làm như hình" là sao ta. Hiện tại bot của mình là nạp binance bao nhiêu thì server tự tính số lượt dựa trên giá 0.1$ rồi tăng số lượt lên á.
Ví dụ gửi Binance cho mình 0.6$ thì mình tăng 6 lượt.
Gửi 0.65 thì mình vẫn tăng 6 lượt :v, mình cắn 0.05.

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Cái khúc "làm như hình" là sao ta. Hiện tại bot của mình là nạp binance bao nhiêu thì server tự tính số lượt dựa trên giá 0.1$ rồi tăng số lượt lên á.
Ví dụ gửi Binance cho mình 0.6$ thì mình tăng 6 lượt.
Gửi 0.65 thì mình vẫn tăng 6 lượt :v, mình cắn 0.05.
bác quy đổi Binance ra số tiền cụ thể ví dụ 1$ là 26k thì 2.6k là 0.1$ là 1 lượt mà cái này bác làm thủ công ik "Hiện tại bot của mình là nạp binance bao nhiêu thì server tự tính số lượt dựa trên giá 0.1$ rồi tăng số lượt lên á." do server này bác build lên chắc bác có thể tăng lượt bằng hình thức thủ công. mình chỉ đề xuất ý kiến cho tiện mọi người khác thôi bác.

trantrong1512

Búa Đá
Giá mà có paypal thì tốt quá bác ạ. Ngày trước nghịch linh tinh có ít $ trong ví paypal mà chả biết làm gì.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa

AnTuTu

Rìu Vàng
Đỉnh quá luôn, giờ mới thấy bài của bác.
Giờ cũng đã có nhiều cách để tự get CID rồi, nhưng cảm ơn bác đã đóng góp thêm cho diễn đàn. {EMO_026}
Mình cũng sẽ update thêm cách của bác bên bài của mình luôn. Chắc lát ủng hộ bác chút xíu làm quà khai trương.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
bác @AnNTH cho mình hỏi ví dụ là lấy key lỡ không biết bị lock nhưng vẫn sinh ra iid đúng không thì đưa vào bot get cid có bị tính mất 1 lượt không?
Bạn nên hiểu là key mà bị blocked, nhưng đã từng kích hoạt thành công trên máy tính nào, thì trên máy đó luôn luôn là key online, cần gì phải get CID. Còn key đã blocked, mà key đó đã bị MS cho vào danh sách đen, thì tất cả các máy tính đã từng kích hoạt thành công, đều sẽ bị mất kích hoạt, có get cũng không có CID.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
Đỉnh quá luôn, giờ mới thấy bài của bác.
Giờ cũng đã có nhiều cách để tự get CID rồi, nhưng cảm ơn bác đã đóng góp thêm cho diễn đàn. {EMO_026}
Mình cũng sẽ update thêm cách của bác bên bài của mình luôn. Chắc lát ủng hộ bác chút xíu làm quà khai trương.
Cảm ơn bạn nhiều nha.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
bác @AnNTH cho mình hỏi ví dụ là lấy key lỡ không biết bị lock nhưng vẫn sinh ra iid đúng không thì đưa vào bot get cid có bị tính mất 1 lượt không?
Nếu key blocked thì sẽ không bị mất lượt, đơn giản chỉ báo là block thôi, không có ra CID đâu. Trường hợp bạn đã lấy CID cho key đó cho máy bạn trước khi key đó bị block, và key của bạn là key retail thì get vẫn ra CID và không mất lượt.