Bộ sưu tập nhạc Lossless (Link google drive) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bộ sưu tập nhạc Lossless (Link google drive)

CUCGACH

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
nhìn đồ sộ ghê. chủ top tự thiết kế hay kiếm ở đâu kinh vậy

secpol

Rìu Chiến Bạc
Cảm ơn @sh123456 đã up 1 kho nhạc khá đồ sộ. Hiện nay mình đang tìm nhạc 24bit của Boney M và Modern Talking. Không biết bạn có không vậy? Trước có 1 lần mình down đầy đủ bộ này 1 lần rồi nhưng sau 1 lần mất laptop, rồi sau đó die hdd box là mất sạch rồi. Thanks bạn nhiều :)

sh123456

Rìu Sắt Đôi
Cảm ơn @sh123456 đã up 1 kho nhạc khá đồ sộ. Hiện nay mình đang tìm nhạc 24bit của Boney M và Modern Talking. Không biết bạn có không vậy? Trước có 1 lần mình down đầy đủ bộ này 1 lần rồi nhưng sau 1 lần mất laptop, rồi sau đó die hdd box là mất sạch rồi. Thanks bạn nhiều :)
Mình chỉ có một ít của 2 band này thôi mà hình như không có 24bit đâu. Bạn thử xem trong phần nhạc quốc tế nhé ! Còn 24 bit để mình tìm và upload thêm, nếu có

Sửa lần cuối:

PauloLee

Búa Gỗ Đôi
Wow. Hay quá bác. Thank bạn rất nhiều.

sh123456

Rìu Sắt Đôi
Mới update thêm một số album của 2 band này trong folder 24 bit. Bạn xem nhé !

sh123456

Rìu Sắt Đôi
Mình vẫn liên tục update nhạc khi có CD mới nhé (tất nhiên là mới với mình thôi)!