Khuyến mãi  Bộ sạc nhanh Choetech 18W Quick Charger 3.0 đang khuyến mãi đặc biệt giảm ngay 131.000 VNĐ

Administrator
Sau khi triển khai hai chương trình giám giá đặc biệt bộ dây cap sạc chính hãng Choetech 2.4A Micro USB và Type C cho anh em Vn-Zoom với giá 1.200 đồng và 3.000 VNĐ. Hôm nay mình lại tiếp tục lấy coupon xịn của hãng Choetech về cho anh em VN-Zoom đây.

Lần này là bộ cốc sạc nhanh chính hãng tốc độ cao Choetech 18W Quick Charger 3.0 . Bộ sạc này hỗ trợ đa thiết bị gồm Samsung Galaxy Note 10,S10, Note 9, S9, Note 8, S8, S7 and iPhone, iPad, LG, Sony, HTC, Huawei ,v.v.v... đang được ưu đãi chỉ còn 50.000VNĐ

Các tính năng chính
  • Hiệu quả cao bộ Sạc Tường Choetech18 w usb, thích hợp cho điện thoại di động, máy tính bảng và các thiết bị khác.
  • Chip nhận dang thông minh , bảo vệ thiết bị tự động xác định điện áp và dòng điện cần thiết của thiết bị để tránh làm hỏng thiết bị khi gặp dòng điện cao quá mức cho pin .
  • Thiết kế thân mật: phích cắm của bộ sạc có thể gập lại, đẹp ,nhỏ gọn, dễ dàng mang theo, khi đi du lịch
  • Tương thích rộng: bộ sạc Choetech 18W này có thể sạc tất cả các thiết bị Apple/Android, tương thích với hầu hết các thương hiệu điện thoại di động và máy tính bảng, phù hợp với iPhone XS/XS Max/XR, bộ Huawei P30/P20/Mate 20/Mate 20 Pro/P10/mate. 10/P9 và các điện thoại di động khác
  • Chất liệu PC chống cháy 94v0, chống nhiệt độ cao, tuổi thọ cao

Hiện bộ sạc Choetech 18 w Quick charger 3.0 kèm dây cáp Type C 3A này đang giảm giá đặc biệt chỉ còn 50.000 đồng nếu mua cả cap sạc 63.000VNĐ tại gian hàng chính hãng của Choetech.
Ưu đãi này đến hết ngày 22/12/2019 hoặc 200 sản phẩm được bán hết.

Để nhận được ưu đãi này anh em cần làm theo các bước sau

1. Đăng nhập tài khoản Vn-Zoom
2. Truy cập vào đây

3. Đăng nhập tài khoản Lazada sau đó Click vào sưu tầm để lấy ưu đãi đặc biệt từ Choetech

4. Chọn loại cốc sạc màu đen

Screenshot_2019-12-16-CHOETECH-dien-thoai-Wall-ChargerQuick-Charge-3-0-Wall-Charger-18W-USB-C-Wall-Charger-Fast-Charging-f....png

5. Chọn loại cap sạc 0.5m
Screenshot_2019-12-16-Loai-C-Choetech-Cap-USB-C-USB-C-Sang-USB-2-0-Sac-Nhanh-Dong-Bo-D-Lieu-Cap-Tuong-Thich-Vi-Samsung-G....png

6. Thêm vào giỏ hàng và thanh toán

Screenshot_2019-12-16-CHOETECH-dien-thoai-Wall-ChargerQuick-Charge-3-0-Wall-Charger-18W-USB-C-Wall-Charger-Fast-Charging-f...1.png

Chúc anh em vui vẻ, hẹn anh em ở chương trình khuyến mãi tiếp theo

Sửa lần cuối:
Trả lời

lien88nd

Rìu Sắt Đôi
Thanks Admin. Minh chốt được cái cục sạc nhanh tổng tất 41k. Ak mà nhân tiện cho mình hỏi cái cục này fai đi vs usb type c thì mới sạc nhanh được hả admin

Đã mua. Ship Hà Nội tổng mất 40.990đ

caniquyvnz

Rìu Bạc
Làm kiểu này cả mấy chục lần cũng ko hiện link đâu ad ơi, ko lẻ ko có cách nào giải quyết tình trạng này sao? :( mình vào diễn đàn khác ko có chỗ nào bị giống vnz.
hết mã rồi bạn dô làm gì? với lịa nó là hàng của khựa,,,nên bạn cân nhất + thật + là + kỹ trước khi use, {sure}
mình đả dô trang đó nhưng thấy hàng đó - không có ****) nào hết - lượt bình chọn + quánh giá đều chưa thấy= đủ hiểu rồi nha bạn .vấn đề mình thích thì mình mua thôi sợ gì he.
cuối cùng nếu bạn muốn thấy line thì pm " vùng kín " mình sẻ send cho bạn {bye}