Bộ cài đặt Windows 10 LTSC 2019 by Anhdv V3: Ổn định - bảo mật - mượt mà | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bộ cài đặt Windows 10 LTSC 2019 by Anhdv V3: Ổn định - bảo mật - mượt mà

moonface

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Thường mọi người dùng windows10 có cần cài thêm trình antivirus ko ạ (máy mình yếu). Thanks vì bản windows tốt.

dungtam25

Búa Gỗ
Tùy thói quen và yêu cầu công việc của bạn thôi mà lựa chọn sao cho thoải mái. Cố gắng dùng bản office mới hơn nếu nó ổn. Bản V3 mình sẽ làm thêm bản No Software nữa, cai thích cài gì thêm thì cài. Cám ơn bạn!
Mình hóng bản V3 no soft này.
Cám ơn bạn trước

anhdv

Rìu Chiến
Cám ơn bạn anhdv , mình đã tải bản V2 rồi, chạy mượt.mình rất thích,
Mong bản V3 của bạn
Cám ơn bạn nhé. Chắc phải vài tháng nữa nhé!

sky0912

Búa Gỗ
bản win ổn định nhanh mượt, lúc đầu lên win hơi full disk tí lúc sau là hết, có đủ các soft cần thiết ( office 2019 cỏ vẻ hơi nặng), để xài vài ngày mọi thứ ổn đem cài máy khách.
Nếu được bạn có thể hướng dẫn sơ sơ cách làm bản win như của bạn dc ko ? rồi kèm theo tự kích hoạt win+office