Công cụ Internet - [BKAV Uninstaller Tool] - Công cụ gỡ bỏ BKAV khá triệt để | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet [BKAV Uninstaller Tool] - Công cụ gỡ bỏ BKAV khá triệt để

Không biết sao Bkav bị dìm ngày trên đất nước Việt Nam nhỉ? Có những người "nghe nói" thôi chứ chưa bao giờ trải nghiệm cũng hùa vào như đúng rồi. Có khi nào từ định kiến chứ không phải là chất lượng sản phẩm không?
Sau vụ máy thở, que test ... là biết anh Q xạo loz siêu nặng rồi. Anh Q chủ yếu ăn dự án Nhà nước nên hay nổ để đánh bóng tên tuổi, có tí tên tuổi + kinh doanh lòng yêu nước nên các cốp muốn cho dự án cũng dễ

gift4you

Rìu Bạc
Đã là công cụ gỡ bỏ... mà lại còn khá triệt để? Thiệc là băn khoăn khi đọc cái tiêu đề mà {big_smile}

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Thật ra là vẫn có bác ạ, đặc biệt thợ cài - sửa lỗi dạo. Lắm máy teamview vào dùng bkav mới hay :))

Trước khi cài lại nên thử tool em viết xem sao :D. Kiểu như giải toán lớp 3 ấy, trước khi đúp thì cố gắng học hết trước. :D
Bạn chủ nên làm thử topic test xem số người trong diễn đàn vn-z.vn hiện nay có sử dụng các loại AV (trong đó có BKAV) xem thử, chắc cũng thú vị (anh Quảng nên tài trợ).
Người Việt thì phần lớn chúng ta chẳng ai muốn dìm hàng sản phẩm Việt cả mà luôn muốn ủng hộ sản phẩm uy tín của nước mình. Vấn đề là chất lượng. Bạn thử nghĩ xem, nếu bảo vệ DATA của chính công ty còn chưa xong (mấy vụ bị hack đó) thì làm sao để người dùng an tâm về sản phẩm dùng bảo vệ máy họ được trong khi đó có nhiều lựa chọn khác. Thậm chí có thể dùng Windows Security hoàn toàn free có sẵn trong Windows vẫn rất tốt, hà cớ gì phải bỏ tiền mua sản phẩm chưa uy tín, (có thể ) theo dõi thông tin người dùng, hay làm lỗi Windows...?

Sửa lần cuối:

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Bạn chủ nên làm thử topic test xem số người trong diễn đàn vn-z.vn hiện nay có sử dụng các loại AV (trong đó có BKAV) xem thử, chắc cũng thú vị (anh Quảng nên tài trợ).
Người Việt thì phần lớn chúng ta chẳng ai muốn dìm hàng sản phẩm Việt cả mà luôn muốn ủng hộ sản phẩm uy tín của nước mình. Vấn đề là chất lượng. Bạn thử nghĩ xem, nếu bảo vệ DATA của chính công ty còn chưa xong (mấy vụ bị hack đó) thì làm sao để người dùng an tâm về sản phẩm dùng bảo vệ máy họ được trong khi đó có nhiều lựa chọn khác. Thậm chí có thể dùng Windows Sucurity hoàn toàn free có sẵn trong Windows vẫn rất tốt, hà cớ gì phải bỏ tiền mua sản phẩm chưa uy tín, (có thể ) theo dõi thông tin người dùng, hay làm lỗi Windows...?
Cái đó em biết, ý em là thợ cài dạo rất nhiều ông cài cho khách bkav này chỉ với mục đích thu tiền chứ tâm nghề để đâu không biết.😅

harukido

Búa Gỗ Đôi
Em thấy mọi diệt virus đều có công cụ Uninstaller riêng, chỉ có BKAV này là chưa có. Nên em mạo nguội viết công cụ này, 100% không vi-rút ( tham khảo kiểm chứng tại đây ạ ). Cách sử dụng rất dễ, chỉ việc chạy công cụ, công cụ sẽ làm phần việc còn lại của nó. Bác nào chưa biết có thể tham khảo hai video em tự làm dưới đây.
  • X64

• X86

Cách cài đặt BKAV 2022 mới nhất tại đây ạ.

Link download công cụ:
Pass giải nén: 1

Cái này toàn cài lại win chứ gỡ thế moẹ nào đc. cho ko thèm dùng luôn á. hàng zombie luôn.

votravel

Búa Gỗ Đôi
Th
Em thấy mọi diệt virus đều có công cụ Uninstaller riêng, chỉ có BKAV này là chưa có. Nên em mạo nguội viết công cụ này, 100% không vi-rút ( tham khảo kiểm chứng tại đây ạ ). Cách sử dụng rất dễ, chỉ việc chạy công cụ, công cụ sẽ làm phần việc còn lại của nó. Bác nào chưa biết có thể tham khảo hai video em tự làm dưới đây.
  • X64

• X86

Cách cài đặt BKAV 2022 mới nhất tại đây ạ.

Link download công cụ:
Pass giải nén: 1

THank

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Auto từ A đến Y mà bác. :D. Nhưng bác muốn em có thể chỉnh lại cho riêng bác :D
Thank bác. Mình chưa cần lắm. Chỉ góp ý tí thôi. Có cái giao diện nhìn cho uy tín chứ âm thầm chạy không ai biết nó làm cái gì. Mình xem qua code thì cũng thấy bình thường. Nhưng sợ người bình thường dùng tool không an tâm lắm thôi.

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Đề nghị bác theart cho thêm cái GUI để click nha. Mở lên là chạy ầm ầm hơi hoang mang nha. Xong hiện cái cửa sổ thông báo. Không kịp suy nghĩ gì luôn.
Mà cái này hình như là chỉ gỡ BKAV virus thôi phải không?
Chạy xong BKAVCA của mình còn nguyên.
Đúng rồi bác ạ. Em đang làm tool gỡ cái bkavca xem thế nào ạ.
Thank bác. Mình chưa cần lắm. Chỉ góp ý tí thôi. Có cái giao diện nhìn cho uy tín chứ âm thầm chạy không ai biết nó làm cái gì. Mình xem qua code thì cũng thấy bình thường. Nhưng sợ người bình thường dùng tool không an tâm lắm thôi.
Code đơn giản mà bác. :D. Mọi người thông thường chỉ cần Next => .. => Finish là xong. Nhưng chưa sạch nên em tạo ra tool này ạ. :D. Dĩ nhiên là không có gì 100% ạ. :D