Giveaway - Bitdefender Total Security 2023 6 months 180 days cho 5 thiết bị | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Bitdefender Total Security 2023 6 months 180 days cho 5 thiết bị

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Xem phần đính kèm 28432

Mình bị lỗi này, giờ làm sao để fix ạ?

Với thắc mắc này của bạn thì tôi có câu trả lời như sau:

- Nếu bạn cài bản BIT từ link free 6 tháng của chủ topic ở #1, thì nó đã có activate rồi nên bạn có điền các key khác vào thì bị lỗi như hình của bạn đó.

- Giờ nếu bạn download từ link khác : https://www.bitdefender.com/solutions/total-security.html chọn download free 30 days như hình dưới: cài đặt và tạo account

Sau khi cài đặt, tạo account xong thì nó sẽ hiện ra giao diện như hình, bạn thấy nó khác với bản trước đó đúng không?

Tôi điền thử một code 6 tháng của bạn @sieuviet tại : ĐÂY #483 và tôi có kết quả sau:

Thành công với 6 tháng đây bạn:

Bạn làm thử xem sao nhé, thân chúc bạn thành công!

Sửa lần cuối:

son38

Búa Gỗ Đôi
Tôi chưa biết nó có quét như ý bạn muốn không, tôi thấy nó có custom scan ở đây:
Bạn thử xem sao nhé.
Ý bạn đó là thêm thư mục loại trừ đó bác. Cụ thể là tại mục Bảo vệ / Chống virus / Các cài đặt / Quản lý ngoại lệ. Thêm các thư mục cần thiết vào đây thì khi quét Bitdefender sẽ bỏ qua các thư mục đó {cheers} {cheers} {cheers}

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Ý bạn đó là thêm thư mục loại trừ đó bác. Cụ thể là tại mục Bảo vệ / Chống virus / Các cài đặt / Quản lý ngoại lệ. Thêm các thư mục cần thiết vào đây thì khi quét Bitdefender sẽ bỏ qua các thư mục đó {cheers} {cheers} {cheers}

Cảm ơn bạn đã nhắc, tôi tìm lại thì thấy ở đây, không biết đã đúng chưa:

Sửa lần cuối:

son38

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bạn đã nhắc, tôi tìm lại thì thấy ở đây, không biết đã đúng chưa:
View hidden content is available for registered users!
View hidden content is available for registered users!

Đó là mục Ngăn chặn nguy cơ mạng rồi Bác ơi.
Phần kia nằm ở đây:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Phần kia nằm ở đây:

Phần kia nằm ở đây:

À hôm qua với hình này ở cmt # 48 thì chủ đề của nó là Manage exceptions, tôi không đánh dấu thêm vì nghĩ là các bạn nhìn sẽ hiểu, cứ chọn hết và thao tác là xong.

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Với thắc mắc này của bạn thì tôi có câu trả lời như sau:
- Nếu bạn cài bản BIT từ link free 6 tháng của chủ topic ở #1, thì nó đã có activate rồi nên bạn có điền các key khác vào thì bị lỗi như hình của bạn đó.
- Giờ nếu bạn download từ link khác : https://www.bitdefender.com/solutions/total-security.html chọn download free 30 days như hình dưới: cài đặt và tạo account

Sau khi cài đặt, tạo account xong thì nó sẽ hiện ra giao diện như hình, bạn thấy nó khác với bản trước đó đúng không?

Tôi điền thử một code 6 tháng của bạn @sieuviet tại : ĐÂY #483 và tôi có kết quả sau:
Thành công với 6 tháng đây bạn:
Bạn làm thử xem sao nhé, thân chúc bạn thành công!
Cám ơn bác @Hoang Duch2, nhờ sự chỉ dẫn của bác, cháu thử và đã kích hoạt thành công

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cám ơn bác @Hoang Duch2, nhờ sự chỉ dẫn của bác, cháu thử và đã kích hoạt thành công

Chúc mừng cháu nhé, bác phải cài trên 2 bản Win ảo để test nên mới có câu trả lời chắc chắn cho bạn kia cũng như có ai đó nghi ngờ các key này là ảo và các bạn post key để kiếm Like. Giờ thì trắng đen đã rõ rồi cháu nhé.

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Chúc mừng cháu nhé, bác phải cài trên 2 bản Win ảo để test nên mới có câu trả lời chắc chắn cho bạn kia cũng như có ai đó nghi ngờ các key này là ảo và các bạn post key để kiếm Like. Giờ thì trắng đen đã rõ rồi cháu nhé.
Dạ, cháu có đăng key Bitdefender Total Security nhưng do không dùng nên không biết trả lời các thắc mắc của các bạn ấy, nay nhờ có hướng dẫn của bác nên mới biết đấy ạ. Cháu cám ơn Bác rất nhiều ạ

cicerone

Búa Đá
Các bác cho em hỏi các phiên bản Bitdefender (Total Security, Antivirus) mà là dạng cho dùng thử/ khuyến mãi 03 hoặc 06 tháng thì các tính năng so với bản mua mất tiền có thiếu hụt tính năng nào quan trọng không ạ?

Em xin cảm ơn.

Quan 07

Gà con
Các bác cho em hỏi các phiên bản Bitdefender (Total Security, Antivirus) mà là dạng cho dùng thử/ khuyến mãi 03 hoặc 06 tháng thì các tính năng so với bản mua mất tiền có thiếu hụt tính năng nào quan trọng không ạ?

Em xin cảm ơn.
Bản dùng thử/ khuyến mãi 03 hoặc 06 tháng thì các tính năng so với bản mua mất tiền là như nhau bạn nhé.

ptn1105

Gà con
Bitdefender Total Security 2022 180 days cho 5 thiết bị

Ưu đãi có hiệu lực nếu bạn cài đặt phần mềm diệt vi-rút Bitdefender bằng tài khoản mới.
Phiên bản dùng thử 6 tháng của Bitdefender Total Security 2021 được cung cấp để bảo vệ 5 thiết bị bất kỳ trên nền tảng Windows, macOS, iOS và Android.
tks b