Yêu cầu Phần mềm - BetterWMF Key | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm BetterWMF Key

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cho mình xin cách resettrail vs bro

Bạn download bản full cũng như key ở topic bên dưới nhé :)

Hamano Kaito

Moderator
mình đã quá ngày dùng thử 30 ngày giờ phải làm thế nào?

Chạy File TrialReset là được bạn ! Nếu bạn dùng bản mới nhất từ trang chủ thì Fix cũ ko hoạt động.
Bạn cần phải dùng NEW FIX từ POST #45 (tức là POST ở bên trên bình luận của bạn) mới trialreset được

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin fix trial với ạ?

1. Link fix trial đó đã die.
2. Yêu cầu của chủ fix là phải đạt được 50 LIKES mới share, nên mình tôn trọng điều đó và không công khai link (dù nó đã die).
3. Mình gửi bạn bản mới nhất mình kiếm bên diễn đàn nước ngoài, bản 2021:
Link setup:
Patch bạn test thử:

Văn bản ẩn cho người dùng: skygarden12

Tình hình ra sao thông báo lại với mình để mình update topic của mình nhé ;)

mình cài bản 2018 thì dùng fix 2021 được không ạ.
với cho mình hỏi mình mới chỉ cài thôi chưa hết hạn 30 ngày fix được không ạ? tks bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình cài bản 2018 thì dùng fix 2021 được không ạ.
với cho mình hỏi mình mới chỉ cài thôi chưa hết hạn 30 ngày fix được không ạ? tks bạn

Thì bạn cứ dùng hết 30 ngày đi, sau đó chuyển sang tải bản của mình. Bản mới nhất bạn cứ thử, không được thì mình send bản khác.

Thì bạn cứ dùng hết 30 ngày đi, sau đó chuyển sang tải bản của mình. Bản mới nhất bạn cứ thử, không được thì mình send bản khác.
Mình đã cài bản 2021 của bạn giờ cho dùng thử 30 ngày thôi hay sao ạ? sau 30 ngày thì không cho dùng nữa thì phải làm sao ạ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đã cài bản 2021 của bạn giờ cho dùng thử 30 ngày thôi hay sao ạ? sau 30 ngày thì không cho dùng nữa thì phải làm sao ạ?

Bạn tải file patch mình gửi bên trên rồi patch phần mềm để dùng full, không cần phải trial nữa.

Hamano Kaito

Moderator
@skygarden12 | Giờ mình sẽ giải thích như vầy ngắn gọn dễ hiểu. Trialreset bạn có thể dùng cho đến khi hãng fix cách trial này đi
Còn cr-ack (patch) thì bạn xài được 1 phiên bản hoặc cho đến khi hãng fix đi. Thường thì cra-ck (patch) rất dễ bị hãng fix đi