Bandisoft Bandicut 1.2.2.65 Full - Công cụ cắt, ghép video dễ dàng! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
làm sao để loại bỏ hình "bandicut" cuối mỗi video cắt?

Nó chỉ có hình đó ở cuối video thôi hả bạn? Nếu thế thì bạn dùng phần mềm cắt bỏ cái đuôi đoạn video đó đi là ok.

paulscholes0258

Rìu Sắt
phần mền nay làm gì nối được video đâu. chỉ có chức năng cắt thôi. bản 3.6 sau này mới có nhưng ko có thuốc

camon

Búa Đá
Bandicut là một phần mềm cắt/nối video siêu nhanh và hữu hiệu với giao diện dễ sử dụng. Bandicut giúp người dùng chỉnh sửa video để lựa chọn đoạn clip mong muốn và điều chỉnh chất lượng của tập tin đầu ra bằng cách thay đổi kích thước hoặc tốc bộ bit của nó.

Thu video để ghi lại khoảnh khắc đáng nhớ của mình trong khi đi du lịch hoặc tổ chức tiệc đã trở thành một thói quen đối với nhiều người. Tuy nhiên, đôi lúc có những đoạn clip trong video mà bạn không muốn giữ lại. Vậy, làm thế nào có thể loại bỏ những đoạn không yêu thích khỏi video của mình? Bandicut chính là giải pháp lý tưởng dành cho bạn ngay lúc này. Ứng dụng này cài đặt trên hầu hết phiên bản gần đây của Windows và toàn bộ quá trình thiết lập chỉ mất khoảng vài giây.

Ngoài ra, Bandicut còn sở hữu một giao diện đồ họa trực quan và thân thiện với người dùng. Bạn chỉ cần lựa chọn tập tin video và bắt đầu chỉnh sửa nó. Tiện ích này hỗ trợ một vài định dạng nguồn, chẳng hạn như: AVI, WMV, MKV, MPG, MP4, VOB hay FLV.

Ngay khi bạn đã lựa chọn được clip mà mình muốn trim, thì có thể nhập thời gian bắt đầu và kết thúc hoặc sử dụng thanh trượt cho đến khi cảm thấy hài lòng với độ dài của video đầu ra. Hơn nữa, bạn cũng có thể phát đoạn video mà mình đánh dấu để đảm bảo rằng kết quả đầu ra sẽ đáp ứng được mong đợi của bạn.

Bước cuối cùng trong giai đoạn này đó là lưu lại video được xử lý và xác định định dạng đích mà bạn muốn - tùy thuộc vào chế độ mã hóa mà mình đã lựa chọn. Ngoài ra, bạn có thể điều chỉnh bộ codec video, kích thước và chất lượng, cùng với codec audio, tốc độ bit, kênh và tần suất.

Hơn hết, Bandicut đã chứng tỏ là một tiện ích hữu dụng dành cho những ai muốn nhanh chóng cắt video để lựa chọn độ dài mong muốn. Tuy nhiên, nếu bạn muốn loại bỏ một vài phần của file video, thì cần xử lý một vài lần bởi vì chỉ được phép cắt một clip mỗi lần thao tác.

Một số tính năng chính của Bandicut
  • Giao diện người dùng dễ sử dụng
  • Cắt một đoạn từ bản gốc mà không cần mã hóa
  • Cắt chính xác video theo khung hình
  • Ghép nối, gộp nhiều file/đoạn video lại với nhau.
  • Không làm ảnh hưởng tới chất lượng
  • Hỗ trợ bộ mã hóa video H.264
  • Hỗ trợ nhiều chế độ nén khác nhau như: H.264, Xvid, MPEG-1, Motion JPEG
  • Hỗ trợ nhiều định dạng video: avi, *.mp4, *.mov, *.m4v, *.mkv, *.mpeg, *.mpg, *.dat, *.vob, *.flv, *.asf, *.wmv, *.ts, *.tp, *.trp, *.mpe, *.mpv2, *.mp2v, *.m2t, *.m2ts, *.k3g, *.divx, *.wm, *.wmx, *.wvx, *.rm, *.rmvb, *.ram, *.ivf, *.ogm, *.vp6, *.xvd.

Đánh giá về phần mềm Bandicut: Công cụ cắt Video nhanh chóng

Tóm lại, Bandicut giúp loại bỏ những đoạn video không mong muốn một cách dễ dàng hơn bao giờ hết, cùng với giao diện thân thiện, rất dễ sử dụng.

Download Bandisoft Bandicut 1.2.2.65 Full - Công cụ cắt, ghép video dễ dàng!

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cách tải từ veryfiles.com:

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

thank you

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
phần mềm không có ghép video ?

Ghép thì bạn dùng tạm cái bên dưới nhé:

bác @phj4nhpr09xx cho em hỏi con này có thuốc cho mấy version mới ko bác

Chưa bạn ạ, mấy version mới trên mạng toàn thuốc lởm thôi :D Khi nào có mình báo liền, mình rình và update hàng ngày mà :D

giahuyck

Rìu Sắt
Ghép thì bạn dùng tạm cái bên dưới nhé:

Chưa bạn ạ, mấy version mới trên mạng toàn thuốc lởm thôi :D Khi nào có mình báo liền, mình rình và update hàng ngày mà :D
Dạ cảm ơn bác nhiều. Con này được cái cắt file giữ định dạng gốc nhanh hơn nhiều con khác vì con này chỉ cắt thôi còn mấy con khác còn cắt rồi convert lại nên hơi lâu. Con này mì ăn liền cũng ổn hehe

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Dạ cảm ơn bác nhiều. Con này được cái cắt file giữ định dạng gốc nhanh hơn nhiều con khác vì con này chỉ cắt thôi còn mấy con khác còn cắt rồi convert lại nên hơi lâu. Con này mì ăn liền cũng ổn hehe

Thế để mình nhờ mấy team cr@ck bên nước ngoài đốc thúc họ xem có làm đc con này ko vậy :D

meebo

Rìu Vàng Đôi
Mình nghĩ là thằng bandicut này không ai thèm Cr@ck nó thôi chứ không phải khó Cr@ck gì.
Bandicam mới còn bị lên dĩa mà.
Tin đồn là hảng này trả tiền để anh em không Cr@ck bandicut