Bạn dùng gói Office 365 family còn thiếu slot cho mình tham gia với! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bạn dùng gói Office 365 family còn thiếu slot cho mình tham gia với!

phucnm8888

Gà con
Hi mọi người, vì nhu cầu lưu trữ cao nên mình đang cần tham gia gói Office 365 family. Bạn nào đang còn thiếu slot thì cho mình tham gia với.
Nhân tiện cho mình hỏi, khi tham gia gói office 365 family thì dữ liệu lưu trên onedriver của mình thì có ai trong nhóm xem được không?
cảm ơn mọi người!

Sửa lần cuối:

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Nhu cầu lưu trữ cao thì mua gói Office 365 family 1.699.000 ₫/năm, kích hoạt 6 máy, Onedrive 1 T. Bạn dùng onedrive 1TB và kích hoạt 1 máy, còn 5 máy còn lại chia sẽ lại.

"Bạn nào đang còn thiếu slot thì cho mình tham gia với" Đọc câu này nghe sao kỳ kỳ vậy, tóm lại là bạn xin hay share. 6 máy mà chỉ có 1 tài khoản Onedrive 1TB thôi, có thừa share cho bạn cũng không share onedrive. Mà có dùng dung Onedirve thi cả 6 máy đều xem được dữ liệu.

Tóm tại muốn lưu trữ nhiều an toàn chỉ có cách mua. Dùng office không quan tâm onedrive thì vào topic office 365 nhờ các bạn tạo giúp.

Cheatmo

Búa Gỗ
Nhu cầu lưu trữ cao thì mua gói Office 365 family 1.699.000 ₫/năm, kích hoạt 6 máy, Onedrive 1 T. Bạn dùng onedrive 1TB và kích hoạt 1 máy, còn 5 máy còn lại chia sẽ lại.

"Bạn nào đang còn thiếu slot thì cho mình tham gia với" Đọc câu này nghe sao kỳ kỳ vậy, tóm lại là bạn xin hay share. 6 máy mà chỉ có 1 tài khoản Onedrive 1TB thôi, có thừa share cho bạn cũng không share onedrive. Mà có dùng dung Onedirve thi cả 6 máy đều xem được dữ liệu.

Tóm tại muốn lưu trữ nhiều an toàn chỉ có cách mua. Dùng office không quan tâm onedrive thì vào topic office 365 nhờ các bạn tạo giúp.
Bạn ấy muốn hỏi xem có ai đăng ký gói family không để join. Gói family k chỉ kích hoạt 6 máy mà còn là 6 user khác nhau sẽ có thể dùng premium, user đó vẫn cài trên 5 máy và mỗi user có 1 T.
Cái bạn ấy cần là có ai dùng family còn slot chưa có người thì cùng share tiền.

Chủ thread thử lên facebook xem mấy group sharing xem? Hoặc qua voz có topic đó.

jaychoutnn

Gà con
Hi mọi người, vì nhu cầu lưu trữ cao nên mình đang cần tham gia gói Office 365 family. Bạn nào đang còn thiếu slot thì cho mình tham gia với.
Nhân tiện cho mình hỏi, khi tham gia gói office 365 family thì dữ liệu lưu trên onedriver của mình thì có ai trong nhóm xem được không?
cảm ơn mọi người!
Mình đang còn slot family tự mua, bạn pm cho mình nhé.
Dữ liệu 1TB của ai người đó dùng và quản lý, kể cả mình là chủ nhóm cũng không xem nội dung trong đó được.

Tuc Vang

Rìu Sắt

Dữ liệu cái nào để chung thì mới xem được mà, còn riêng tư thì đâu ai xem được dữ liệu của acc khác đâu.

jaychoutnn

Gà con
Dữ liệu cái nào để chung thì mới xem được mà, còn riêng tư thì đâu ai xem được dữ liệu của acc khác đâu.
Chuẩn bác, dữ liệu của ai thì người đó dùng và quản lý. Không ai xem và lấy đc của thành viên trong nhóm cả.

Dangkhoa1612

Búa Đá Đôi
Các bạn đã dùng office 365 family cho mình hỏi. Khi mình dùng 1 slot trong gói 365 này (ko phải chủ key), muốn cộng dồn thời gian sử dụng thì gói khác (chủ key khác) add mình vào có được không?