Hỏi/ Thắc mắc - Bạn đang dùng trình duyệt gì cho dế yêu? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Bạn đang dùng trình duyệt gì cho dế yêu?

Radium

Búa Đá
Xài Chrome vì nó đồng bộ với máy tính. Duyệt web xem clip thì UC rất tốt, có chức năng vuốt để tua clip rất tuyệt vời, nhất là những bộ phim chỉ xem những cảnh nhất định {beauty}

brave và uc
mà uc chỉ dùng để tải video thôi, ko thích nó lắm nhưng ko tìm dc phần mềm nào tải video tốt hơn nó

tan3n

Búa Gỗ
cài ucbrowser vào dùng ok lắm
Mình dùng brave, firefox, còn chrome cài sẵn nhưng chả bao giờ động. Mà
app này mới dính lỗi bảo mật khá nguy hiểm, thừa nhận nhiều app của khựa viết khá ngon, dung lượng nhẹ hơn so với app tương tự nhưng độ tin cậy thì mình ko giám chắc.

monsoon

Búa Gỗ
chrome đồng bộ luôn với máy tính cho thuận tiện.

thanhly7479

Búa Gỗ
Có lộn ko bác , nó cho chọn liên kết sao chọn dc với UC , chỉ link với Yadex và SamSung Browser và Chorme thôi màk
Mình dùng Adguard bao nhiêu năm nay, nó chặn quảng cáo khi vào duyệt web và chặn tất cả quảng cáo của bất kỳ ứng dụng nào, nên mình có bao giờ lo đến quảng cáo. Nhưng phải dùng Adguard bản có phí mới được vậy nhé