Bạn Cần Tài Nguyên Gì? Gửi Yêu Cầu Tại Đây Nhé! | Page 26 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bạn Cần Tài Nguyên Gì? Gửi Yêu Cầu Tại Đây Nhé!

Martin-VnZoom

Búa Gỗ
Phiền các bạn giúp mình kéo các khóa học trên Udemy.
Mình cảm ơn nhiều!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình cảm ơn nhiều!

Gửi bạn link tải:
Udemy - Tableau 10 A-Z: Hands-On Tableau Training For Data Science!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình cảm ơn nhiều!

Gửi bạn link tải:
Udemy - The Complete JavaScript Course 2019: Build Real Projects!
Udemy - Machine Learning A-Z™: Hands-On Python & R In Data Science
Udemy - English Grammar Launch Upgrade your speaking and listening
Udemy - The Complete SQL Bootcamp
Udemy - Conversational French Made Easy
Udemy - Python for Data Science and Machine Learning Bootcamp

Sửa lần cuối:

Yoko79

Búa Gỗ
Ôi trời các bạn giỏi quá ???. Con đường học tiếng Nhật giờ đã bớt gian nan hơn nhiều rồi. Nốt lấy giúp mình mấy khóa này luôn được không?

Bác Vinh Hung ơi. Bác có khóa N4 N3 ko cho em xin với. Hoặc Bác Mega ơi, bác lấy dùm em thêm khóa N3 N4 được không Bác.

Vinhhung23

Gà con
Bác Vinh Hung ơi. Bác có khóa N4 N3 ko cho em xin với. Hoặc Bác Mega ơi, bác lấy dùm em thêm khóa N3 N4 được không Bác.

Mấy khóa này là từ N3 - N2 đó bạn. N4 thì bạn nhờ team get các season level Intermediate nhé chứ mình không có. Trang này học ngon phết đó ?

Yoko79

Búa Gỗ
Mấy khóa này là từ N3 - N2 đó bạn. N4 thì bạn nhờ team get các season level Intermediate nhé chứ mình không có. Trang này học ngon phết đó ?
Đợt em cũng có học trên đây, mà tốn tiền gớm bác ơi. Bác đang ở Nhật hay VN vậy Bác

Martin-VnZoom

Búa Gỗ

Dù bạn là ai, cũng mong mọi điều may mắn sẽ đến với bạn!
CẢM ƠN BẠN NHIỀU!!!