Bạn Cần Tài Nguyên Gì? Gửi Yêu Cầu Tại Đây Nhé! | Page 186 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bạn Cần Tài Nguyên Gì? Gửi Yêu Cầu Tại Đây Nhé!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm

conkienbe

Gà con
Hi cả nhà,

Kho Tài Nguyên là nơi chia sẻ các tài liệu, tài nguyên internet, course, đồ họa, video... như chúng ta đã và đang biết đến. Vì thế, để nhầm nâng cao sự hỗ trợ của những bạn chia sẻ tài nguyên với các thành viên với nhau nên mình lập ra topic này.

Nếu tự up tài nguyên và chia sẻ thì có thể sẽ không đáp ứng được hết nhu cầu của các bạn. Do đó, khi các bạn cần tìm kiếm tài nguyên gì mà chưa có trong box thì cứ vào topic này gửi yêu cầu. Mình, hoặc các bạn khác nếu có thể sẽ upload cho các bạn.

Bạn nào cần gì thì reply theo cú pháp:

Các bạn lưu ý, đây là topic để các bạn gửi yêu cầu chứ không phải get link, nếu get link thì hãy truy cập vào các topic chuyên sâu sau:
Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!

Graded Readers Collection - Tổng hợp bộ sách Graded Readers - Phương pháp học tiếng anh hiệu quả​

Bạn chia sẻ giúp mình tài liệu này nhé

lephi10

Rìu Vàng
Nhờ phát ae. Nhờ bên topic kia hqua tới giờ chưa thấy đâu. Mình cần tài liệu này
Xin cảm ơn trước

conkienbe

Gà con
Hi cả nhà,

Kho Tài Nguyên là nơi chia sẻ các tài liệu, tài nguyên internet, course, đồ họa, video... như chúng ta đã và đang biết đến. Vì thế, để nhầm nâng cao sự hỗ trợ của những bạn chia sẻ tài nguyên với các thành viên với nhau nên mình lập ra topic này.

Nếu tự up tài nguyên và chia sẻ thì có thể sẽ không đáp ứng được hết nhu cầu của các bạn. Do đó, khi các bạn cần tìm kiếm tài nguyên gì mà chưa có trong box thì cứ vào topic này gửi yêu cầu. Mình, hoặc các bạn khác nếu có thể sẽ upload cho các bạn.

Bạn nào cần gì thì reply theo cú pháp:

Các bạn lưu ý, đây là topic để các bạn gửi yêu cầu chứ không phải get link, nếu get link thì hãy truy cập vào các topic chuyên sâu sau:
Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!
MÌnh có tài liệu học tiếng Hoa ko, chia sẻ mình nhé.
Mình cảm ơn

pthehiep

Gà con
nhờ ad get giúp khoá học này với. cảm ơn ad nhiều