Backup website WordPress với All in One WP Migration | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Backup website WordPress với All in One WP Migration

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
DMCA nó làm gì có quyền với VPS của mình đâu nhỉ. VPS là nhà cung cấp khác mà ?
Chắc ý bác trên là bên DCMA report bên VPS, và bên VPS lại mail xuống yêu cầu xóa dữ liệu :v bên nước ngoài làm chặt vụ bản quyền lắm.

Chắc đụng tới ông nào xài DCMA Pro rồi {EMO_003}

Toby Vu

Búa Gỗ Đôi
Chắc ý bác trên là bên DCMA report bên VPS, và bên VPS lại mail xuống yêu cầu xóa dữ liệu :v bên nước ngoài làm chặt vụ bản quyền lắm.

Khả năng cao là thế. chứ còn DCMA free report cả tháng sau chưa thấy nó ý kiến gì :)))

hoang1408

Búa Đá

Khả năng cao là thế. chứ còn DCMA free report cả tháng sau chưa thấy nó ý kiến gì :)))
:D chính xác là thế bên dcma mail cho bên vps yêu cầu xoá , vps lại mail cho mình ^^ ko xoá thế là bị khoá vps

tampm

Búa Gỗ
:D chính xác là thế bên dcma mail cho bên vps yêu cầu xoá , vps lại mail cho mình ^^ ko xoá thế là bị khoá vps
Bác dùng VPS của nhà cung cấp nào vậy. Em dùng của Digital Ocean, nó cứ báo mà em cứ quên gỡ. Sau vài lần nó tự vào gỡ luôn. {confuse}

hoang1408

Búa Đá
Bác dùng VPS của nhà cung cấp nào vậy. Em dùng của Digital Ocean, nó cứ báo mà em cứ quên gỡ. Sau vài lần nó tự vào gỡ luôn. {confuse}
vultr bạn :D mà sao nó can thiệp vào code bạn dc mà gỡ bài viết nhỉ ?

tampm

Búa Gỗ
vultr bạn :D mà sao nó can thiệp vào code bạn dc mà gỡ bài viết nhỉ ?
Có thể trước đó mình có gửi thông tin support, nhưng tài sản của mình để ở nhà nó, chỉ là nó muốn xem hay không thôi. Chính sách gì thì mình cũng là người vi phạm nên thiết nghĩ việc nó xóa cũng chấp nhận được nhưng giờ dời nhà lên Google rồi. {EMO_024}