Hỏi/ Thắc mắc - Bác nào có kinh nghiệm sử dụgn ổ cứng mạng tư vấn dùm em | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Bác nào có kinh nghiệm sử dụgn ổ cứng mạng tư vấn dùm em

ahuy862002

Gà con
Công ty mình muốn mua 1 ổ cứng mạng để lưu dữ liệu . ai có kinh nghiệm chia sẽ mình với sử dụng hãng nào model nào thì tốt giá từ 5-10 triệu , Ưu tiên dễ sử dụng xài được trên điện thoại , đặc biệt là dữ liệu an toàn về dữ liệu .

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
10 củ thì ngại ngùng gì mà không đú

hoặc

Mã:
https://www.mediafire.com/upgrade/

Công ty mình muốn mua 1 ổ cứng mạng để lưu dữ liệu . ai có kinh nghiệm chia sẽ mình với sử dụng hãng nào model nào thì tốt giá từ 5-10 triệu , Ưu tiên dễ sử dụng xài được trên điện thoại , đặc biệt là dữ liệu an toàn về dữ liệu .
Không thì bạn xài ổ nas đó, vừa online hoặc nội bộ đều rất ok

bapcai

Búa Gỗ
Nas rẻ bền

QuangVinh21

Búa Gỗ
Nếu hệ thống của bạn được tích hợp với Microsoft Windows, bạn có thể mua một giải pháp đóng gói bao gồm OneDrive. Cũng sẽ có chia sẻ tài liệu và giao tiếp video an toàn với đồng nghiệp.

mình cũng đang định mua nhưng không biết lựa thương hiệu nào , model nào thì ok
mình thì cũng dùng qua cũng mấy thương hiệu rồi nhưng cty hiện tai bên mình đang sử dụng Synology xài thấy ok lắm, dễ quản lý bảo mật cũng khá cao, model thì bạn phải cho biết mục đích sử dụng và khoản đầu tư giới hạn là bao nhiêu vì cũng có nhiều dòng

ahuy862002

Gà con
mình thì cũng dùng qua cũng mấy thương hiệu rồi nhưng cty hiện tai bên mình đang sử dụng Synology xài thấy ok lắm, dễ quản lý bảo mật cũng khá cao, model thì bạn phải cho biết mục đích sử dụng và khoản đầu tư giới hạn là bao nhiêu vì cũng có nhiều
tình hình sếp mình muốn có 1 ổ cứng chứa dữ liệu , để ra nước ngoài hoặc gặp đối tác có thể lấy tài liệu , giá khoảng 15 tr trở xuống , bạc biết mode nào ngon giới thiệu mình với