This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Oo SeaBoy oO

Gà con
cảm ơn bạn\

thimau2k

Gà con
1. Giải nén phần mềm để cài đặt.
2. Ngắt kết nối Internet.
3. Sử dụng key đã cho trong file txt để reg.
4. Hoàn thành

Được bạn ơi, tớ làm như này ok, nhưng khi khởi động lại máy tính thì lại bị block (báo không có license)

Mình đang nghĩ cách dùng Firewall, đã thử chặn rồi nhưng không ăn thua. Có ai thử sửa file HOST chưa?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Mình đang áp dụng cách chặn Firewall ổn bạn ạ, bạn thử chưa? Có thể dùng phần mềm bên dưới để chặn firewall phần mềm:

thimau2k

Gà con

Mình cũng chặn Firewall thủ công rồi. Hôm nay (sau khi cài được vài hôm) lại chính thức báo Not Licensed rồi . KHông còn tra lại được nữa. Các bạn có cách nào chỉ giúp với. Thanks!

thimau2k

Gà con

Mình cũng dùng theo cách này, được 1-2 ngày thôi. Hôm nay mở ra lại không dùng được (do Not licensed)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình cũng dùng theo cách này, được 1-2 ngày thôi. Hôm nay mở ra lại không dùng được (do Not licensed)

Hiện tại mình cũng chỉ biết đến cách này thôi, bạn thử tải mấy bản cũ hơn ở trên mạng xem ổn áp hơn không?

thimau2k

Gà con
Hiện tại mình cũng chỉ biết đến cách này thôi, bạn thử tải mấy bản cũ hơn ở trên mạng xem ổn áp hơn không?

Bản Babylon 8 thì không bắt được trong PDF và DOC, vả WEB nữa nên mình thích bản này. CÓ điều cũng bất tiện thật

anhdungtb

Gà con
tks bạn