Phần mềm khác - Babylon Pro NG v11.0.1.6 + Key - Từ điển đa ngôn ngữ | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

thimau2k

Gà con
Xác nhận có lõi Báo sai mã rồi anh em ợ. Không biết làm sao?

Oo SeaBoy oO

Gà con
Babylon Pro NG là một chương trình dịch từ điển và ngôn ngữ đơn giản và mạnh mẽ cho phép bạn dịch các từ và tài liệu một cách dễ dàng. Chương trình này cung cấp cách nhanh nhất và dễ nhất để dịch các ngôn ngữ khác nhau một cách chính xác. Nó cung cấp cho bạn điểm cao về tính chính xác của bản dịch và khả năng làm việc từ bên trong tài liệu của bạn hoặc các ứng dụng máy tính để bàn được chọn.

Babylon Pro có thể tự động nhận ra ngôn ngữ và đi kèm với các công cụ kiểm tra ngữ pháp và kiểm tra chính tả mạnh mẽ cũng như nhiều loại từ điển và bảng chú giải thuật ngữ khác nhau để hỗ trợ bạn khi viết. Đơn giản chỉ cần đặt, bằng cách sử dụng Babylon, bạn sẽ dễ dàng hiểu tất cả các từ và ngôn ngữ với âm thanh chuyên nghiệp.

Phần mềm dịch Babylon Pro giúp bạn dịch các từ, đoạn văn và toàn bộ tài liệu như email, tài liệu văn phòng, trang web, v.v. chỉ bằng một cú nhấp chuột. Chương trình hỗ trợ hàng chục ngôn ngữ phổ biến với nhiều từ điển đáng tin cậy và bảng chú giải thuật ngữ. Ngoài ra, nó cũng bao gồm công nghệ nhận dạng giọng nói cho phép bạn tạo tài liệu bằng giọng nói mà không cần phải phức tạp để nhập.

Các tính năng chính:
  • Công cụ kiểm tra ngữ pháp và chính tả nâng cao
  • Xây dựng từ điển bộ nhớ dịch
  • Có thể tự động nhận ra ngôn ngữ
  • Đơn giản, trực quan và rất dễ sử dụng
  • Hỗ trợ công nghệ nhận dạng giọng nói
  • Cung cấp kết quả bằng bản dịch do con người dịch
  • Hỗ trợ hàng chục ngôn ngữ phổ biến
  • Hỗ trợ chuyển văn bản thành lời nói và dịch OCR
  • Dịch chính xác từ và tài liệu
  • Và nhiều hơn nữa.

Download Babylon Pro NG v11.0.1.2 + Key - Từ điển đa ngôn ngữ

Link trang chủ:

Link download phần mềm Full:

No quote

Hoặc:

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
cảm ơn bạn\

thimau2k

Gà con
1. Giải nén phần mềm để cài đặt.
2. Ngắt kết nối Internet.
3. Sử dụng key đã cho trong file txt để reg.
4. Hoàn thành

Được bạn ơi, tớ làm như này ok, nhưng khi khởi động lại máy tính thì lại bị block (báo không có license)

Mình đang nghĩ cách dùng Firewall, đã thử chặn rồi nhưng không ăn thua. Có ai thử sửa file HOST chưa?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Được bạn ơi, tớ làm như này ok, nhưng khi khởi động lại máy tính thì lại bị block (báo không có license)

Mình đang nghĩ cách dùng Firewall, đã thử chặn rồi nhưng không ăn thua. Có ai thử sửa file HOST chưa?

Mình đang áp dụng cách chặn Firewall ổn bạn ạ, bạn thử chưa? Có thể dùng phần mềm bên dưới để chặn firewall phần mềm:

thimau2k

Gà con
Mình đang áp dụng cách chặn Firewall ổn bạn ạ, bạn thử chưa? Có thể dùng phần mềm bên dưới để chặn firewall phần mềm:

Mình cũng chặn Firewall thủ công rồi. Hôm nay (sau khi cài được vài hôm) lại chính thức báo Not Licensed rồi :(. KHông còn tra lại được nữa. Các bạn có cách nào chỉ giúp với. Thanks!

thimau2k

Gà con

Mình cũng dùng theo cách này, được 1-2 ngày thôi. Hôm nay mở ra lại không dùng được (do Not licensed)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình cũng dùng theo cách này, được 1-2 ngày thôi. Hôm nay mở ra lại không dùng được (do Not licensed)

Hiện tại mình cũng chỉ biết đến cách này thôi, bạn thử tải mấy bản cũ hơn ở trên mạng xem ổn áp hơn không?

thimau2k

Gà con
Hiện tại mình cũng chỉ biết đến cách này thôi, bạn thử tải mấy bản cũ hơn ở trên mạng xem ổn áp hơn không?

Bản Babylon 8 thì không bắt được trong PDF và DOC, vả WEB nữa nên mình thích bản này. CÓ điều cũng bất tiện thật

anhdungtb

Gà con
Babylon Pro NG là một chương trình dịch từ điển và ngôn ngữ đơn giản và mạnh mẽ cho phép bạn dịch các từ và tài liệu một cách dễ dàng. Chương trình này cung cấp cách nhanh nhất và dễ nhất để dịch các ngôn ngữ khác nhau một cách chính xác. Nó cung cấp cho bạn điểm cao về tính chính xác của bản dịch và khả năng làm việc từ bên trong tài liệu của bạn hoặc các ứng dụng máy tính để bàn được chọn.

Babylon Pro có thể tự động nhận ra ngôn ngữ và đi kèm với các công cụ kiểm tra ngữ pháp và kiểm tra chính tả mạnh mẽ cũng như nhiều loại từ điển và bảng chú giải thuật ngữ khác nhau để hỗ trợ bạn khi viết. Đơn giản chỉ cần đặt, bằng cách sử dụng Babylon, bạn sẽ dễ dàng hiểu tất cả các từ và ngôn ngữ với âm thanh chuyên nghiệp.

Phần mềm dịch Babylon Pro giúp bạn dịch các từ, đoạn văn và toàn bộ tài liệu như email, tài liệu văn phòng, trang web, v.v. chỉ bằng một cú nhấp chuột. Chương trình hỗ trợ hàng chục ngôn ngữ phổ biến với nhiều từ điển đáng tin cậy và bảng chú giải thuật ngữ. Ngoài ra, nó cũng bao gồm công nghệ nhận dạng giọng nói cho phép bạn tạo tài liệu bằng giọng nói mà không cần phải phức tạp để nhập.

Các tính năng chính:
  • Công cụ kiểm tra ngữ pháp và chính tả nâng cao
  • Xây dựng từ điển bộ nhớ dịch
  • Có thể tự động nhận ra ngôn ngữ
  • Đơn giản, trực quan và rất dễ sử dụng
  • Hỗ trợ công nghệ nhận dạng giọng nói
  • Cung cấp kết quả bằng bản dịch do con người dịch
  • Hỗ trợ hàng chục ngôn ngữ phổ biến
  • Hỗ trợ chuyển văn bản thành lời nói và dịch OCR
  • Dịch chính xác từ và tài liệu
  • Và nhiều hơn nữa.

Download Babylon Pro NG v11.0.1.4 + Key - Từ điển đa ngôn ngữ

Link trang chủ:

Link download phần mềm Full:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
tks bạn