This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Avanset VCE Exam Simulator (Player & Designer) 2.1 Full - Tạo, chỉnh sửa và làm bài kiểm tra thực hành!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Mình kiểm tra lại link vẫn hoạt động bình thương nhé! Mình gửi link cho bạn qua hòm thư tin nhắn rồi!

Cảm ơn bạn đã chia sẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Add ơi có link với thuốc của VCE bảng 2.6 share cho e với add ơi. Cảm ơn ad nhiều lắm

Hiện tại bản 2.6 mình chưa tìm thấy thuốc. Bản 2.1 mà mình post tại topic này cũng là 1 bản rất hiếm rồi đó. Bạn đành phải dùng khắc phục tạm thôi vậy Chờ khi nào có thuốc cho bản mới thì mình sẽ post lên diễn đàn để share cho các bạn tải

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có link khác không admin, link tải lâu quá và ko resume được

Bạn có thể sử dụng các trang web leech để tải phần mềm về máy nhanh hơn, mình sẽ post phần mềm này lên thêm 1 server mới để mọi người có thể tải được nhanh hơn Hiện tại bạn cứ chịu khó tải file này về máy tính nhé

Mình đã download ve, bản 2.1 nhưng vẫn thấy là demo, mình đã copy file player.exe rồi nhưng vẫn thấy là demo. Với lại không mở được các file vce mới 2.6.1

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Đây là thông tin về bản cr@ck của 2.1:

Bạn để ý chỗ fixes, nó chỉ giúp gỡ bỏ giới hạn 1 vài tính năng của phần mềm, từ file cr@ck kèm theo. Còn các phiên bản mới hơn thì không thể mở được, tuy nhiên ver 2.6.1 hiện nay không có thuốc, chỉ có bản 2.1 này của mình mà thôi. Vậy nên khắc phục tạm dùng phiên bản cũ này thôi bạn ạ Trên mạng chỉ có diễn đàn mình là có phần mềm này thôi đó

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có phiên bản mới không Admin, mấy cái cve mới không chạy được

Hiện tại bản 2.1 này là bản duy nhất được chia sẻ ở 2 trang web trên mạng. Chứ còn các bản cũ hơn hay mới hơn thì chưa được chia sẻ công khai ở trên mạng. Giờ dùng tạm phiên bản 2.1 trước mắt đi bạn nhé Khi nào có bản mới thì mình sẽ cập nhật vào topic để các bạn sử dụng.

deco88

Gà con
thanks