Avanset VCE Exam Simulator (Player & Designer) 2.1 Full - Tạo, chỉnh sửa và làm bài kiểm tra thực hành! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Avanset VCE Exam Simulator (Player & Designer) 2.1 Full - Tạo, chỉnh sửa và làm bài kiểm tra thực hành!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hi,

Phần mềm khác - Avanset VCE Exam Simulator (Player & Designer) 2.1 Full - Tạo, chỉnh sửa và làm bài kiểm tra thực hành! - VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính - https://vn-z.vn/ - https://vn-z.vn/threads/avanset-vce...hinh-sua-va-lam-bai-kiem-tra-thuc-hanh.10568/

Hình như link không tồn tại nữa. Cám ơn bạn đã chia sẻ.

Mình kiểm tra lại link vẫn hoạt động bình thương nhé! Mình gửi link cho bạn qua hòm thư tin nhắn rồi!

VCE Exam Simulator là một công cụ kiểm tra đặc biệt được thiết kế để giúp bạn chuẩn bị cho kỳ thi. Nó cho phép bạn tạo, chỉnh sửa, và làm bài kiểm tra thực hành trong một môi trường rất giống với một kỳ thi thực tế.

VCE Exam Simulator là một giải pháp phần mềm đặc trưng được phát triển cung cấp cho bạn sử dụng các phương tiện thực hành các bài kiểm tra trong điều kiện thực tế, tạo điều kiện cho bạn để tìm hiểu làm thế nào để thực hiện các bài kiểm tra khi phải đối mặt với một thời gian giới hạn.

+ Sử dụng thực tế và trực quan

Gói phần mềm bao gồm hai thành phần chính, cụ thể là thiết kế VCE và chương trình VCE Player, có nghĩa là để giúp bạn tạo ra các bài kiểm tra bạn muốn để mô phỏng, sau đó cho phép bạn cấu hình các thông số và trả lời các câu hỏi.
Tính ăng của cả hai công cụ tính năng khá đơn giản và dễ hiểu được trình bày, do đó, bất kể trải nghiệm trước đây bạn đã sử dụng ứng dụng tương tự, bạn sẽ không gặp quá nhiều khó khăn trong việc xử lý chúng.

+ Tạo dựng các bài kiểm tra và mô phỏng trong điều kiện thực tế

Để bắt đầu, bạn sẽ cần phải tạo ra các kỳ thi bạn có ý định thực hành, bằng cách nhập một tiêu đề, thời hạn tương ứng và tùy chọn một mô tả, có thể được hiển thị ở đầu của thử nghiệm.

Bước tiếp theo bao gồm thêm các câu hỏi mà bạn muốn tìm hiểu, bằng cách chọn kiểu của nó (‘Multiple Choice’, ‘Fill in the Blank’, ‘Select & Place’, ‘Point & Shoot’, ‘Hot Area’, ‘Create a Tree’, ‘Drop & Connect vv).

Bên cạnh những câu hỏi, bạn cũng cần phải nhập câu trả lời đúng hoặc thậm chí một lời giải thích hoặc tham chiếu, vì vậy điểm số có thể được cấp tự động khi mô phỏng hoàn tất. Ngoài ra, chức năng ‘Preview’ cho phép bạn xác định các câu hỏi sẽ như thế nào.

Sử dụng VCE Player, bạn có thể tải các bài kiểm tra được tạo ra và cấu hình các sở thích , phạm vi chính xác của câu hỏi để hỏi và thời hạn, cho phép bạn để bắt đầu tham dự kỳ thi, sau đó hiển thị điểm số của bạn, một khi bạn đã hoàn thành.

+ Một công cụ chuẩn bị kỳ thi chuyên nghiệp

VCE Exam Simulator là một chương trình tiên tiến và đáng tin cậy mà có thể giúp bạn chuẩn bị cho bài kiểm tra quan trọng nhất của bạn được thành công, bằng cách cho phép bạn thực hành trong điều kiện thi thực tế và phân loại các câu trả lời của bạn, vì vậy bạn có thể khám phá khi bạn cần phải cải thiện kiến thức của bạn.

Download Avanset VCE Exam Simulator (Player & Designer) 2.1 Full - Tạo, chỉnh sửa và làm bài kiểm tra thực hành!

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Hoặc:

No quote
No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Cảm ơn bạn đã chia sẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Add ơi có link với thuốc của VCE bảng 2.6 share cho e với add ơi. Cảm ơn ad nhiều lắm

Hiện tại bản 2.6 mình chưa tìm thấy thuốc. Bản 2.1 mà mình post tại topic này cũng là 1 bản rất hiếm rồi đó. Bạn đành phải dùng khắc phục tạm thôi vậy :D Chờ khi nào có thuốc cho bản mới thì mình sẽ post lên diễn đàn để share cho các bạn tải :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có link khác không admin, link tải lâu quá và ko resume được :(

Bạn có thể sử dụng các trang web leech để tải phần mềm về máy nhanh hơn, mình sẽ post phần mềm này lên thêm 1 server mới để mọi người có thể tải được nhanh hơn :) Hiện tại bạn cứ chịu khó tải file này về máy tính nhé :)

Mình đã download ve, bản 2.1 nhưng vẫn thấy là demo, mình đã copy file player.exe rồi nhưng vẫn thấy là demo. Với lại không mở được các file vce mới 2.6.1

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đã download ve, bản 2.1 nhưng vẫn thấy là demo, mình đã copy file player.exe rồi nhưng vẫn thấy là demo. Với lại không mở được các file vce mới 2.6.1

Đây là thông tin về bản cr@ck của 2.1:
Avanset VCE Exam Simulator 2.1 demo Cr@ck

Install vce_exam_simulator_demo_setup.exe
After installation, copy and paste player.exe from Cr@ck folder
into "C:\Program Files\VCE Exam Simulator Demo"

Fixes
-System tray nag balloon removed
-5 question limit removed
-3 exam limit removed
-upgrade button disabled

What doesn't work
-show answer to a question, use Google to figure out what you did wrong
-some more recent VCE files wont work, that's why the most popular
working ones have been included

Bạn để ý chỗ fixes, nó chỉ giúp gỡ bỏ giới hạn 1 vài tính năng của phần mềm, từ file cr@ck kèm theo. Còn các phiên bản mới hơn thì không thể mở được, tuy nhiên ver 2.6.1 hiện nay không có thuốc, chỉ có bản 2.1 này của mình mà thôi. Vậy nên khắc phục tạm dùng phiên bản cũ này thôi bạn ạ :D Trên mạng chỉ có diễn đàn mình là có phần mềm này thôi đó :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có phiên bản mới không Admin, mấy cái cve mới không chạy được

Hiện tại bản 2.1 này là bản duy nhất được chia sẻ ở 2 trang web trên mạng. Chứ còn các bản cũ hơn hay mới hơn thì chưa được chia sẻ công khai ở trên mạng. Giờ dùng tạm phiên bản 2.1 trước mắt đi bạn nhé :D Khi nào có bản mới thì mình sẽ cập nhật vào topic để các bạn sử dụng.

deco88

Gà con
VCE Exam Simulator là một công cụ kiểm tra đặc biệt được thiết kế để giúp bạn chuẩn bị cho kỳ thi. Nó cho phép bạn tạo, chỉnh sửa, và làm bài kiểm tra thực hành trong một môi trường rất giống với một kỳ thi thực tế.

VCE Exam Simulator là một giải pháp phần mềm đặc trưng được phát triển cung cấp cho bạn sử dụng các phương tiện thực hành các bài kiểm tra trong điều kiện thực tế, tạo điều kiện cho bạn để tìm hiểu làm thế nào để thực hiện các bài kiểm tra khi phải đối mặt với một thời gian giới hạn.

+ Sử dụng thực tế và trực quan

Gói phần mềm bao gồm hai thành phần chính, cụ thể là thiết kế VCE và chương trình VCE Player, có nghĩa là để giúp bạn tạo ra các bài kiểm tra bạn muốn để mô phỏng, sau đó cho phép bạn cấu hình các thông số và trả lời các câu hỏi.
Tính ăng của cả hai công cụ tính năng khá đơn giản và dễ hiểu được trình bày, do đó, bất kể trải nghiệm trước đây bạn đã sử dụng ứng dụng tương tự, bạn sẽ không gặp quá nhiều khó khăn trong việc xử lý chúng.

+ Tạo dựng các bài kiểm tra và mô phỏng trong điều kiện thực tế

Để bắt đầu, bạn sẽ cần phải tạo ra các kỳ thi bạn có ý định thực hành, bằng cách nhập một tiêu đề, thời hạn tương ứng và tùy chọn một mô tả, có thể được hiển thị ở đầu của thử nghiệm.

Bước tiếp theo bao gồm thêm các câu hỏi mà bạn muốn tìm hiểu, bằng cách chọn kiểu của nó (‘Multiple Choice’, ‘Fill in the Blank’, ‘Select & Place’, ‘Point & Shoot’, ‘Hot Area’, ‘Create a Tree’, ‘Drop & Connect vv).

Bên cạnh những câu hỏi, bạn cũng cần phải nhập câu trả lời đúng hoặc thậm chí một lời giải thích hoặc tham chiếu, vì vậy điểm số có thể được cấp tự động khi mô phỏng hoàn tất. Ngoài ra, chức năng ‘Preview’ cho phép bạn xác định các câu hỏi sẽ như thế nào.

Sử dụng VCE Player, bạn có thể tải các bài kiểm tra được tạo ra và cấu hình các sở thích , phạm vi chính xác của câu hỏi để hỏi và thời hạn, cho phép bạn để bắt đầu tham dự kỳ thi, sau đó hiển thị điểm số của bạn, một khi bạn đã hoàn thành.

+ Một công cụ chuẩn bị kỳ thi chuyên nghiệp

VCE Exam Simulator là một chương trình tiên tiến và đáng tin cậy mà có thể giúp bạn chuẩn bị cho bài kiểm tra quan trọng nhất của bạn được thành công, bằng cách cho phép bạn thực hành trong điều kiện thi thực tế và phân loại các câu trả lời của bạn, vì vậy bạn có thể khám phá khi bạn cần phải cải thiện kiến thức của bạn.

Download Avanset VCE Exam Simulator (Player & Designer) 2.1 Full - Tạo, chỉnh sửa và làm bài kiểm tra thực hành!

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Hoặc:

No quote
No quote

Hoặc:

No quoteNo quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
thanks