This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Arkaos GrandVJ 2.7.3 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm chạy màn hình LED!

hung41289

Gà con
Cam on ban

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình cũng không thấy link ,

Sau khi like xong, bạn bấm vào link Facebook của nhóm, nếu như đã join vào nhóm bạn mới thấy link được, còn chưa join thì không thấy link (vì là nhóm kín mà). Tuy nhiên bạn có thể tải luôn ở link bên dưới:
Văn bản ẩn cho người dùng: hoiucit

Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em join vào Group FB rồi nhưng vẫn không thấy link anh

Lúc nãy do bạn join vào nhưng chưa có thành viên BQT nào đồng ý đưa bạn vào nhóm nên bạn vẫn chưa thể nhìn thấy, giờ mình đã accept cho bạn và từ giờ trở đi bạn có thể thấy mọi hoạt động ở trên đó.

pantigon

Gà con
Cảm ơn anh

thiennvd

Gà con
làm s để lấy link nhỉ.... b gửi link giúp mình với... mình mới vào diễn đàn nên ko biết .... cảm ơn ạ...

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
làm s để lấy link nhỉ.... b gửi link giúp mình với... mình mới vào diễn đàn nên ko biết .... cảm ơn ạ...

Sau khi like xong, bạn bấm vào link Facebook của nhóm, nếu như đã join vào nhóm bạn mới thấy link được, còn chưa join thì không thấy link (vì là nhóm kín mà). Tuy nhiên bạn có thể tải luôn ở link bên dưới:
Văn bản ẩn cho người dùng: thiennvd

Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
em không thấy link Cr@ck đâu ạ

1. Bạn join vào nhóm Facebook của diễn đàn:
sau đó chờ các Admin duyệt bạn vào nhóm.
2. Sau khi được duyệt, bạn bấm vào link Facebook mà mình chia sẻ ở trang 1 thì lúc này Facebook sẽ dẫn bạn đến thẳng status có chứa link download phần mềm.
3. Tải và thưởng thức!
P.s: Từ các lần sau, bạn chỉ cần làm từ bước thứ 2 trở đi với các phần mềm khác chia sẻ ở trên Facebook như topic này là được.

TNQ2208

Gà con
XIN LINK Cr@ck THOI

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
XIN LINK Cr@ck THOI

2. Sau khi được duyệt, bạn bấm vào link Facebook mà mình chia sẻ ở trang 1 thì lúc này Facebook sẽ dẫn bạn đến thẳng status có chứa link download phần mềm.
3. Tải và thưởng thức!
P.s: Từ các lần sau, bạn chỉ cần làm từ bước thứ 2 trở đi với các phần mềm khác chia sẻ ở trên Facebook như topic này là được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Like với bình luận rồi vẫn chưa được

3. Tải và thưởng thức!