Hỏi/ Thắc mắc - Ai có win 7 hay win gì chỉ tôi và dậy tôi ghost đc k ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Ai có win 7 hay win gì chỉ tôi và dậy tôi ghost đc k ạ

panwenfu

Rìu Chiến
Chẳng biết chủ top muốn cái gì nữa?
Tạo bản ghost đa cấu hình hay chỉ ghost bản máy hiện tại nữa

haphaque1102

Gà con
ý tôi là tôi đang muốn ghost máy của tôi nhưng không biết ghost mới tải thế nào ý

DuyVB

Gà con
ông có chơi fb không kb? chỉ tôi với
ý tôi là tôi đang muốn ghost máy của tôi nhưng không biết ghost mới tải thế nào ý
Google đầy đó bạn. nhưng nếu có dữ liệu quan trọng thì phải cẩn thận kẻo mất hết

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Với cách làm này thì chỉ boot được cho máy Legacy thôi bạn, còn sử dụng bản PE của các Pro khác thì boot vào được UEFI và Legacy luôn. Tôi e rằng chủ topic không hiểu cách làm những bản PE đó, cách tốt nhất cho chủ topic là tạo một usb với bản HBCD-PEx64 mà trên diễn đàn đã có, cách tạo USB boot rất dễ dàng qua cái tools có sẵn trong bài viết, ngoài ra chép thêm một số tools portable mà tôi có giới thiệu, chỉ cần bạn làm xong, vào được Win PE, chạy bản TV portable và gửi info vào ib cho tôi, tôi sẽ hướng dẫn bạn cách làm ghost hay còn gọi là backup rất nhanh và hiệu quả với Terabytes nếu bạn thật sự muốn học.

Link topic cần thiết cho bạn: https://vn-z.vn/threads/hirens-bootcd-pe-x64-v1-0-1.5821/

thomastr

Rìu Bạc
Với cách làm này thì chỉ boot được cho máy Legacy thôi bạn, còn sử dụng bản PE của các Pro khác thì boot vào được UEFI và Legacy luôn. Tôi e rằng chủ topic không hiểu cách làm những bản PE đó, cách tốt nhất cho chủ topic là tạo một usb với bản HBCD-PEx64 mà trên diễn đàn đã có, cách tạo USB boot rất dễ dàng qua cái tools có sẵn trong bài viết, ngoài ra chép thêm một số tools portable mà tôi có giới thiệu, chỉ cần bạn làm xong, vào được Win PE, chạy bản TV portable và gửi info vào ib cho tôi, tôi sẽ hướng dẫn bạn cách làm ghost hay còn gọi là backup rất nhanh và hiệu quả với Terabytes nếu bạn thật sự muốn học.

Link topic cần thiết cho bạn: https://vn-z.vn/threads/hirens-bootcd-pe-x64-v1-0-1.5821/
Cám ơn bác có lòng,nhưng mình chỉ sợ là không đủ sức,cái gì mình củng muốn học cho nên cái gì củng không biết:))
lúc rảnh thì mình học photo shop và làm flim lại còn thêm cái bệnh là đam mê Âm nhạc,Photographer
bác cho mình ý kiến mình nên học cái gi?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cám ơn bác có lòng,nhưng mình chỉ sợ là không đủ sức,cái gì mình củng muốn học cho nên cái gì củng không biết:))
lúc rảnh thì mình học photo shop và làm flim lại còn thêm cái bệnh là đam mê Âm nhạc,Photographer
bác cho mình ý kiến mình nên học cái gi?

À tôi nói là nói cho bạn chủ topic đó, xin lỗi vì sự hiểu lầm nhé. Tôi không biết bạn ấy có chịu học không? Không thấy bạn ấy vào topic này nữa nên tôi cũng không biết là đã làm được hay chưa?