Adobe Illustrator 2024 v28.5.0.132 Full (x64) Multilingual + Portable | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Illustrator 2024 v28.5.0.132 Full (x64) Multilingual + Portable

Cảm ơn bác đã chia sẻ, bác có thể tách bản Portable và bản install thành 2 file riêng cho nhẹ được ko, vì nhu cầu e cũng chỉ dùng bản cài, ko dùng Portable mấy.

gefarahede

Junior Moderator
Cảm ơn bác đã chia sẻ, bác có thể tách bản Portable và bản install thành 2 file riêng cho nhẹ được ko, vì nhu cầu e cũng chỉ dùng bản cài, ko dùng Portable mấy.
Với chính sách tải xuống mới của Mega
Ở lần cập nhật tiếp theo mình sẽ cung cấp link tải riêng cho bản Portable và bản đầy đủ.

Handrf

Kiếm đá
chấm hóng link tải mới vậy. file nặng quá mega k cho tải free

lamhoaanh

Búa Đá
Bản portable em chạy thử thì nó sinh ra thêm folder có tên Data, xong không chạy và cũng không thấy thông báo lỗi gì cả. Em đã thử chạy cả với run as adminisitrator rồi cũng không được (trên win 11). Có bác nào chạy được bản portable không ạ?

5Characters

Rìu Sắt
Bản portable em chạy thử thì nó sinh ra thêm folder có tên Data, xong không chạy và cũng không thấy thông báo lỗi gì cả. Em đã thử chạy cả với run as adminisitrator rồi cũng không được (trên win 11). Có bác nào chạy được bản portable không ạ?
Mấy phần mềm portable lúc chạy nó hay sinh ra thư mục để chứa lắm bạn.

Hades

Gà con
bác chạy được chưa, mình cũng chạy lỗi giống y bác

Adobe Illustrator 2024 v28.4.1.86 Full (x64) Multilingual + Portable

Adobe Illustrator là một ứng dụng đồ họa vector tiêu chuẩn công nghiệp được các nhà thiết kế sử dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực đồ họa kỹ thuật số, minh họa và in ấn để phát triển tất cả các loại nội dung đa phương tiện, chẳng hạn như in ấn, nội dung trực tuyến, phương tiện tương tác, video và ứng dụng di động .
Tạo đồ họa vector trong một chương trình được sử dụng bởi các chuyên gia. Trải nghiệm mọi thứ từ đồ họa web và điện thoại di động đến logo, biểu tượng, hình minh họa, thiết kế bao bì và biển quảng cáo. Tận hưởng sự tự do sáng tạo với Adobe Illustrator!

🛠️Hướng dẫn: Copy đoạn code bên dưới dán vào chuỗi thập lục phân và convert để lấy link download.
Phiên bản hoàn chỉnh

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Portable version

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
đúng nd cần