This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng Adobe Acrobat Pro DC 2020 - Phần Mềm Đọc Và Chỉnh Sửa PDF Chuyên Nghiệp

louislumos

Rìu Vàng Đôi
Có ai có bản repack chưa?
Mình có bản Repack của bản này luôn nè, nhưng mà do bản Repack chứa sẵn file kích hoạt bản quyền bị trình Anti-virus nó tiêu diệt dẫn đến phần mềm bị lỗi không dùng được. Vì thế dùng cách cái này là ổn nhất nha bạn.

phuonghoang

Búa Gỗ
Tôi có download Acrobat 2020, theo hướng dẫn nhưng khi chạy acrobat pro dc( build 20.013.20074) update.msp với quyền admin để lên bản 2020 thì không thể hiện quyền admin ở chuột phại Xin các cao thủ giúp chỉ cho vô cùng đa tạ.

dong83

Búa Đá Đôi
Mình làm hết các thao tác không báo lỗi lầm gì, nhưng khi mở phần mêm lên thì báo bản quyển chỉ được dùng thử 7 ngày

mrcamup

Búa Gỗ
Bác search google "how to show administrator in windows 10" (nếu hiểu tiếng anh). Thử trang /www.techrepublic.com/

Dung Chau

Gà con
đã test và hiện tại đang thấy ổn nhé! Cám ơn thớt!

Oainhucoc

Gà con
Không hiểu sao mấy bản của anh/em cài 1 tháng nó toàn lỗi bắt remove cài lại, mặc dù đã exclude khỏi các antivirus để nso chạy virut kèm r