Giveaway - AdGuard Premium for Windows (6 tháng miễn phí) - Chặn quảng cáo hiệu quả | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway AdGuard Premium for Windows (6 tháng miễn phí) - Chặn quảng cáo hiệu quả

Hamano Kaito

Moderator
Adguard em cài extension trên Chrome vào web rất chậm sau khi chuyển qua Ublock thấy nhẹ hơn nhiều nên tạm biệt luôn

Xài Ublock thì bạn nên cài thêm Nanodefender
Nanodefender trước là Dev của Block Ad Block <== tức là những trang hay chặn mấy cái tiện ích quảng cáo thì Dev này diệt hết.
Nay Dev đổi tên thành Nanodefender và kết hợp với Ublock tạo nên 1 tường lửa chặn quảng cáo phải nói là bá đạo luôn

Mechzzz

Búa Đá Đôi
Mình ko rành nữa bạn ơi ! Mình chỉ xài Fix "Nhà Tự Làm" thôi {tongue}
Mod có hàng "Nhà tự làm" nào cho Android không? Mình tìm trên mạng có mà vẫn lo.Qua nay add thẻ mua bản quyền adguard mà nó lỗi trời lỗi đất không thanh toán được. Chán quá luôn. Đang tìm cách "tự nhà làm" một bản apk mà không biết bắt đầu như nào. Kể như có tip kiểu Hex IDM thì đẹp.

NaNaNa

Gà con
Hôm nay mà mua là còn 258K lifetime cho 3 máy. Nhưng thẻ thanh toán ViettelPay không thanh toán được. Buồn ghê.
ngày xưa mình mua = Viettel Pay luôn, đã xem lại, 140k hồi 6/2019.

Mechzzz

Búa Đá Đôi
ngày xưa mình mua = Viettel Pay luôn, đã xem lại, 140k hồi 6/2019.
Khi đó mình cũng biết, nhưng nó không cho thanh toán qua ViettelPay, bắt 3D Security gì đó. Chán quá dùng cờ nhách đến giờ.
Dạo này đang mua bản quyền 1 loạt phần mềm cho máy tính mà chưa mua được thằng này.
Thím khi xưa thanh toán bằng thẻ gì vậy?

Keep Walking

Gà con
Hôm nay mà mua là còn 258K lifetime cho 3 máy. Nhưng thẻ thanh toán ViettelPay không thanh toán được. Buồn ghê.
Bác thử gọi tổng đài xem thế nào, em nhớ thẻ MasterCard của nó là thẻ trả trước, có khi nào phải dùng thẻ tín dụng để thanh toán.

Mechzzz

Búa Đá Đôi
Bác thử gọi tổng đài xem thế nào, em nhớ thẻ MasterCard của nó là thẻ trả trước, có khi nào phải dùng thẻ tín dụng để thanh toán.
Mình add cả thẻ thanh toán quốc tế của BIDV cũng không được. Nó từ chối thanh toán như hình này.

Mình đoán nó biết mình fake IP do sử dụng VPN nên nó reject.

BAMBI213

Búa Gỗ
Cài thằng Adguard này vào mới chặn đc QC của thằng facebook, uBlock giờ ko chặn nổi rồi