This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Adguard Premium 7.13.4287.0 Full - Ngăn chặn pop-up, quảng cáo khi lướt web

Hamano Kaito

Moderator
bác có file cho mình xin với nha. Thanks bác

Ko bạn !? Mình ko có dùng fix này
Nếu bạn muốn tự tay làm lấy thì qua topic này nhưng yêu cầu reaction hơi bị cao đấy ! <== vì fix sạch nên mới đặt như vậy
https://vn-z.vn/threads/tong-hop-chia-se-huong-dan.3973/ <== bạn tìm mục phần mềm chặn quảng cáo là sẽ thấy adguard trong đó
Còn nếu ko muốn làm theo topic đó thì bạn thử tải lại lần nữa thử xem thế nào! Vì đôi lúc mạng mẽo nó bị lỗi nên gây lỗi khi download

lusphia

Búa Gỗ Đôi
thanks bac,

davidnha

Gà con
em cài vào rồi tý xíu là cứ nhả key là sao ạ. Hướng dẫn giúp em cách khắc phục với ạ.

Attachments

35.7 KB · Lượt xem: 18

Hamano Kaito

Moderator
Chủ topic ko cần Update Nightly nữa đâu, vì Nightly với Beta và bản phát hành gần chính thức nó song song với nhau. Giờ Nightly mà thử nghiệm hoàn tất là cho Beta và Beta coi như ổn là sang Phát hành gần chính thức và thế là chính thức luôn. Adguard giờ thay đổi chiến lượt rồi những Cra-ck hay hack điều vô dụng với Adguard rồi, cài lần đầu thì ăn nhưng để tí nó tự nhã ra hết....

phamhonghai

Búa Đá
Tính ra chờ đợt nó khuyến mại mua gói trọn đời của nó cũng rả mà bác.

Hamano Kaito

Moderator
Tính ra chờ đợt nó khuyến mại mua gói trọn đời của nó cũng rả mà bác.

Vẫn có cách hack hoặc cra-ck adguard nhưng tốn thời gian để thử nghiệm. Nhất là hack, còn cra-ck thì phải chờ cra-cker ra tay.
Đối với hack thì mình giờ ko xài adguard nên làm biếng chạy theo lắm. Chờ ai đó làm rồi soi cho vui thôi, hihihi
--------
Bạn nói cũng đúng, adguard giờ rất rẽ. Họ bành trướng quá mạnh rồi mà, ai giờ hầu như cũng biết đến adguard
Bán giá rẽ để giữ chân người dùng, nhưng hiện tại thì adguard lỗi quá nhiều (ko phải mình đi rêu rau lỗi mà thực sự lỗi rất nhiều)
Tính ra xài Ad-on Adguard nó còn hay hơn xài trình cài đặt phần mềm của Adguard

phamhonghai

Búa Đá
Đúng là Adguard đang kém đi so với khi xưa khá nhiều. Giờ mình chủ yếu sử dụng Adguard cho điện thoại, còn máy tính xài xài Ad-on Ublock origin có vẻ ổn hơn.

thank bạn ))

Hi vọng phần mềm dùng tốt.