This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Adguard Premium 7.13.4287.0 Full - Ngăn chặn pop-up, quảng cáo khi lướt web

Hamano Kaito

Moderator
Build Nightly chỉ để dành cho các tester hoặc debugger thử nghiệm thôi. Các bạn muốn xài ko bị fix thì xài bản Beta hoặc bản Final đấy.
À mà quên, bản Beta bị fix luôn rồi ! Ahihihi, giờ chở có bản build 6 hoặc bản Nightly của topic này là chưa có Fix thôi. Nhưng khi xài Nightly mà ko được cập nhật thường xuyên thì không nên xài. Vì có thể dẫn để lỗi rất nhiều

VuDiepHung

Gà con
cam on bac

pm rất hữu ích.thanks chủ thread nhìu

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
AD cho mình 1 key nhé

Key giờ hiếm lắm, bản này có file fix bên trong bạn cài vào là full luôn. Nếu trong trường hợp bản mới fix bị lỗi thì bạn có thể tải bản cũ hơn mà mình đã post ở trên Facebook diễn đàn.

Ảnh test phần mềm trên máy cá nhân của mình:

NguyenCuongvn

Búa Gỗ Đôi
Sao của e nó cứ thông báo lỗi như này bác nhỉ, bản này là e cài từ file set up trong file zip đó. Mà bản mới này ko có extension trên trình duyệt như bản cũ ah bác

THANH TUAN

Gà con
Cảm ơn bác ạ. Bác có key Adguard pre cho Android không ạ. Em sài bản Cr@ck trên mạng nó yêu cầu cập nhật mãi. Mà cập nhật thì nó mất key ạ.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Bạn add 3 dòng 127.0.0.1... mà bảng thông báo lỗi hiển thị vào file hosts chưa? Nếu chưa add bạn thử add vào rồi kích hoạt lại xem.
====
Cảm ơn bác ạ. Bác có key Adguard pre cho Android không ạ. Em sài bản Cr@ck trên mạng nó yêu cầu cập nhật mãi. Mà cập nhật thì nó mất key ạ.

Key thì mình không có, tuy nhiên mình tìm được bản full version 3.1.2 mới nhất ở bên dưới, mình không dùng Android nên không test thử trước cho bạn được, bạn download về và thử xem sao nhé
Trong trường hợp nó yêu cầu update, bạn thử tắt bỏ tính năng này trên ứng dụng xem sao.

THANH TUAN

Gà con
Mình cảm ơn nhiều ạ.

DMKTAO

Búa Gỗ
thank add