This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Adguard Premium 7.13.4287.0 Full - Ngăn chặn pop-up, quảng cáo khi lướt web

huumfe

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
thằng google nó quảng cáo kinh quá, phải chặn mới được

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Đợt phiên bản đầu tiên là em cài test trên máy, các phiên bản sau chưa cài test mà chỉ đưa link update lên thôi, vì em nghĩ cơ chế fix nó vẫn vậy với những phiên bản nối đuôi sát nhau. Tuy nhiên nếu bác nói không được thì em sẽ test lại

Hamano Kaito

Moderator

Adguard từ build 7.0.2528.6331 này đã hết dùng fix block domain,ip được rồi

hts2007

Gà con

Sao mình reply và like vẫn không thấy link ạ :'(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao mình reply và like vẫn không thấy link ạ :'(

Một số thành viên thì sau khi like HOẶC comment thì vẫn thấy link, nhưng 1 số người thì lại không thấy. Vậy nên mình đã gửi link tải cho bạn qua hòm thư tin nhắn diễn đàn rồi nhé, bạn kiểm tra lại. Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao mình không thấy link vậy

Do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình chia sẻ link tải phần mềm ở trong nhóm kín Facebook diễn đàn. Để xem được link download trước hết bạn cần join vào nhóm (vì là nhóm kín, nếu không join vào nhóm thì sẽ không thể xem nội dung ở bên trong), sau đó đợi các Admin duyệt vào là bạn sẽ thấy được các nội dung bên trong, và nếu bấm vào link Facebook ở topic này thì nó sẽ dẫn bạn đến thẳng status có chứa link download của phần mềm AdGuard luôn, không phải dò lại ở trên nhóm nữa.
Tuy nhiên dù sao đi chăng nữa mình cũng đã gửi link tải trực tiếp vào hòm thư tin nhắn cá nhân của bạn trên diễn đàn rồi nhé, mình giải thích như trên chỉ để bạn hiểu rõ và áp dụng từ những lần sau, để đỡ phải hỏi lại và thắc mắc lại nữa
Chúc bạn vui vẻ!

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
cảm ơn tinh thần chia sẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bác nào có key không cho mình xin 1 key với, cảm ơn trước ạ

Key giờ hiếm lắm, bản này có file fix bên trong bạn cài vào là full luôn. Nếu trong trường hợp bản mới fix bị lỗi thì bạn có thể tải bản cũ hơn mà mình đã post ở trên Facebook diễn đàn.

Ảnh test phần mềm trên máy cá nhân của mình: