This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Adguard Premium 7.13.4287.0 Full - Ngăn chặn pop-up, quảng cáo khi lướt web

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
rất hay nhưng không biết block thì có một số web kiểu phải nhảy web quảng cáo rồi mới ra thì có vào được không?

Bạn có thể đặt chặn quảng cáo cụ thể cho từng trang web riêng nếu như web mà bạn đang nói không vào được.
=====

Riêng bản này bạn cần xóa sạch bản 6.3 ở trong máy (cách xóa sạch bạn có thể sử dụng các phần mềm gỡ bỏ chuyên dụng) đã được post ở trên diễn đàn, rồi cài mới lại từ đầu để đảm bảo bạn nhé

Chihiro

Rìu Sắt Đôi
đã cài và thành công, hy vọng ko nhả key

Good soft

tks thớt

thangwru

Búa Đá Đôi
soft này không hỗ trợ trình duyệt CocCoc hả các bác, e cài xong thì ở bên Chrome có cái khiên của adguard, còn bên CocCoc thì không

ndtoan

Búa Gỗ
Mình chân thành khuyên là không nên xài phần mềm này. Nó chặn rất nhiều website như Genk.vn, vneconomy.vn, GHTK, ...... thậm chí mình đã exclude trong https, gỡ startup nhưng vẫn ko truy cập được. Cuối cùng mình phải uninstall đi mới vào lại được.

Hamano Kaito

Moderator

Bạn nói nhăng nói cụi gì thế !? Mình đây vẫn xài tốt nha bạn
Theo như bạn nói thì mình biết khả năng cao là lỗi chứng chỉ khi nạp tệp giấy phép cho soft
Nói dễ hiểu là khi mới cài soft sẽ ko có bản quyền, bạn dùng fix để có được bản quyền thì soft sẽ ko hiểu gây lỗi chứng chỉ <= Lý do là thời gian đồng bộ từ khi mới cài soft và tệp giấy phép ko đồng nhất gây lỗi đó. Để sửa lỗi đó bạn chỉ cần nạp lại chứ chỉ là xong thôi.
Còn 1 ý nữa là soft này hay lỗi chứng chỉ khi cài chung với Eset và Kav <== nói chung là sẽ lỗi nếu antivirus có bộ lọc chứng chỉ như soft <= cách khắc phục cũng như trên nạp lại chứng chỉ, và restart lại máy.
Nếu mà máy bạn bị cho dù đã nạp lại chứng chỉ thì khả năng là bị xung đột với soft bảo mật nào đó, Hoặc là win có vấn đề rồi.

nguyeenxhair

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bạn !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Update AdGuard Premium version 7.0.2552.6379

AdGuard for Windows | version 7.0.2552.6379 from April 30, 2019

* [Feature] [Filtering log] Clicking on blank space in requests selector does nothing: #2607
* [Fix] NullReferenceException in IsMsEdgeTcpFastOpenEnabled: #2605

tks thớt