Addinsoft XLSTAT Premium 2021.2.2 Full - Phân tích, thống kê trong Excel | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Addinsoft XLSTAT Premium 2021.2.2 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

liemduong

Gà con
Phương án tiếp theo và cuối cùng:
Bạn cài directx phiên bản mới nhất để nó cập nhật đầy đủ bổ sung các file .dll còn thiếu (có thể copy tay một số cái không được phải cài directx).
ok anh để em cài cái directx

liemduong

Gà con
Phương án tiếp theo và cuối cùng:
Bạn cài directx phiên bản mới nhất để nó cập nhật đầy đủ bổ sung các file .dll còn thiếu (có thể copy tay một số cái không được phải cài directx).
anh ơi, anh có cái XLSTAT bên macOS không anh, em thử phương án cuối của anh rồi vẫn vào không được , em bó tay quá anh, chắc em phải cài lại win quá, win em là win10 sao chạy không được tức gì đâu...

liemduong

Gà con
anh ơi, anh có cái XLSTAT bên macOS không anh, em thử phương án cuối của anh rồi vẫn vào không được , em bó tay quá anh, chắc em phải cài lại win quá, win em là win10 sao chạy không được tức gì đâu...
em cài bên cái win7 cũng bị cái lỗi file not found XLSTATCR1C.DLL em không biết đó là lỗi gì nữa, cháng ghê

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
em cài bên cái win7 cũng bị cái lỗi file not found XLSTATCR1C.DLL em không biết đó là lỗi gì nữa, cháng ghê

Rất tiếc mình không có bản dùng trên macOS nên không thể giúp bạn!

liemduong

Gà con
Rất tiếc mình không có bản dùng trên macOS nên không thể giúp bạn!
Em cài lại office , cài thêm cái directx của a nói á anh mà vẫn không được em cũng không biết sao , em thử nhiều cách rồi .. em vẫn bị lỗi , tại gì em cần phần mềm xlstat để phân tích cái công cụ principal component ânlysis để làm đồ án .. “ bgio có thể anh cho em biết khi anh cài dc cái này là anh dag sử dụng win mấy ,office năm nhiêu để em làm giống anh thử coi coi dc không...
hay nếu anh có xlstat Cr@ck bản nào fix dc lỗi xlstatcr1c.dll anh có thể cho em qua zalo 0909.326.345 em tên Liêm , em cám ơn anh và hậu tạ ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em cài lại office , cài thêm cái directx của a nói á anh mà vẫn không được em cũng không biết sao , em thử nhiều cách rồi .. em vẫn bị lỗi , tại gì em cần phần mềm xlstat để phân tích cái công cụ principal component ânlysis để làm đồ án .. “ bgio có thể anh cho em biết khi anh cài dc cái này là anh dag sử dụng win mấy ,office năm nhiêu để em làm giống anh thử coi coi dc không...
hay nếu anh có xlstat Cr@ck bản nào fix dc lỗi xlstatcr1c.dll anh có thể cho em qua zalo 0909.326.345 em tên Liêm , em cám ơn anh và hậu tạ ạ

Mình dùng windows 7 và office 2010 thôi bạn ạ! Nếu như công việc bạn cần nó như vậy thì bạn mượn máy của ai đó cài tạm để dùng, không thì hạ win xuống hoặc cài tạm máy ảo để dùng.

XLSTAT là nhà tiên phong trong phần mềm phân tích thống kê trong Excel. Với hơn 200 công cụ thống kê chuẩn và tiên tiến , XLSTAT hoạt động như một tiện ích liền mạch cho MS Excel, cho phép bạn dễ dàng phân tích và định dạng lại dữ liệu trong Excel.

XLSTAT cung cấp một loạt các chức năng để tăng cường khả năng phân tích của Microsoft Excel, làm cho nó là lý tưởng cho phân tích dữ liệu và các yêu cầu thống kê. Nó được thiết kế để giúp người sử dụng đạt được thời gian bằng cách loại bỏ những chuyển đổi dữ liệu phức tạp và nguy hiểm giữa các ứng dụng đã được một điều kiện cần thiết cho phân tích dữ liệu. Tương thích với tất cả các phiên bản Excel từ phiên bản 97 đến phiên bản 2010 chạy trên Windows 9x đến Windows7, cũng như PowerPC và các hệ thống Mac dựa trên Intel. Khắc phục những con số đó trong khi làm báo cáo Excel của bạn với chương trình này.

Download Addinsoft XLSTAT Premium 2018.1 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Thanks

nam0905118

Gà con
XLSTAT là nhà tiên phong trong phần mềm phân tích thống kê trong Excel. Với hơn 200 công cụ thống kê chuẩn và tiên tiến , XLSTAT hoạt động như một tiện ích liền mạch cho MS Excel, cho phép bạn dễ dàng phân tích và định dạng lại dữ liệu trong Excel.

XLSTAT cung cấp một loạt các chức năng để tăng cường khả năng phân tích của Microsoft Excel, làm cho nó là lý tưởng cho phân tích dữ liệu và các yêu cầu thống kê. Nó được thiết kế để giúp người sử dụng đạt được thời gian bằng cách loại bỏ những chuyển đổi dữ liệu phức tạp và nguy hiểm giữa các ứng dụng đã được một điều kiện cần thiết cho phân tích dữ liệu. Tương thích với tất cả các phiên bản Excel từ phiên bản 97 đến phiên bản 2010 chạy trên Windows 9x đến Windows7, cũng như PowerPC và các hệ thống Mac dựa trên Intel. Khắc phục những con số đó trong khi làm báo cáo Excel của bạn với chương trình này.

Download Addinsoft XLSTAT Premium 2018.1 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
thank

Jesstr

Gà con
cảm ơn host đã post nhiều phần mềm huu ích. em có sử dụng XLSTAT và em bị lỗi như này, hi vọng host giúp em tìm cách giai quyết khi sử dụng chức năng Linear regression. em cảm on!
An unknown error has occurred.

File not found: XLSTATLR1M.dll.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cảm ơn host đã post nhiều phần mềm huu ích. em có sử dụng XLSTAT và em bị lỗi như này, hi vọng host giúp em tìm cách giai quyết khi sử dụng chức năng Linear regression. em cảm on!
An unknown error has occurred.

File not found: XLSTATLR1M.dll.

Bạn thử lên Google kiếm file .dll đó rồi copy vào thư mục cài đặt phần mềm và vào system32 xem sao nhé.

Jesstr

Gà con
Bạn thử lên Google kiếm file .dll đó rồi copy vào thư mục cài đặt phần mềm và vào system32 xem sao nhé.
hi, em đã thử tim trên Google truoc đó rồi mà không có ạ. em vào thư mục cài đặt của xlstat thì em thấy có file đó nhung không biết sao nó vẫn có lỗi đó ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
veamos si aparece el link

Please use English to write comments in the forum. The download link is still normal to download. You need to click LIKE button before you can see the hidden content in it.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cái Pacht này nó báo là virus mới unpass file nén là bị xóa mất tiêu

Tắt bỏ tính năng bảo vệ của antivirus đi bạn nhé, nó báo dương tính giả thôi, ko vấn đề gì :)