Hỏi/ Thắc mắc - Active Windows 7 bằng winloader 2.2 cho máy bộ HP? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Active Windows 7 bằng winloader 2.2 cho máy bộ HP?

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
đâu phải cứ Cr@ck là nó kèm virus đâu bạn?
Bạn nói đúng. Nhưng đó là trước đây khi tôi chưa tham gia vào diễn đàn. Bây giờ có được sự hỗ trợ của mọi thành viên trong diễn đàn, việc kích hoạt là không khó. Chỉ có điều chúng ta phải bớt chút thời gian ngồi tìm bài viết. Ở trên, admin đã chỉ rõ đường link rồi, việc này là rất quý. Còn cần gì hơn nữa????

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
active win7 64 bit ultimate cho máy bộ Hp bằng tool window loader 2.2 báo thành công nhưng vẫn còn dòng còn 3 ngày để kích hoạt window của bạn
Nếu bạn không thực sự tìm được bài viết mà mọi người có thể giúp bạn kích hoạt bản quyền bằng key chính hãng, bạn có thể dùng phần mềm chew thay thế cho window loader. Nhưng tôi khuyên bạn không nên dùng. Vì chúng ta đang ở trong một kho tàng lớn, sẽ có nhiều người giúp đỡ bạn có một window bản quyền lành mạnh, chính hãng. Còn gì hơn thế nữa phải không nào?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn nói đúng. Nhưng đó là trước đây khi tôi chưa tham gia vào diễn đàn. Bây giờ có được sự hỗ trợ của mọi thành viên trong diễn đàn, việc kích hoạt là không khó. Chỉ có điều chúng ta phải bớt chút thời gian ngồi tìm bài viết. Ở trên, admin đã chỉ rõ đường link rồi, việc này là rất quý. Còn cần gì hơn nữa????
Cũng có 1 số người có tính khí cứng , ko thích nhờ và chấp nhận dùng cách kích hoạt = tool , số này nếu biết mà đếm hết chắc cũng kha khá {rofl}

ndhai

Búa Gỗ Đôi
Mỗi người có nhu cầu riêng mà, mình hoàn toàn có thể gọi và tự active nhưng vì lười call, lười kiếm key còn sống nên xài luôn KMSpico :) đó là trước đây, còn giờ mình sang linux hẳn rồi :p thớt muốn thì pm mình gửi link KMS qua cho, dùng tool thì kèm rủi do nhé mình không chắc tool sạch 100% đâu

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Mỗi người có nhu cầu riêng mà, mình hoàn toàn có thể gọi và tự active nhưng vì lười call, lười kiếm key còn sống nên xài luôn KMSpico :) đó là trước đây, còn giờ mình sang linux hẳn rồi :p thớt muốn thì pm mình gửi link KMS qua cho, dùng tool thì kèm rủi do nhé mình không chắc tool sạch 100% đâu
Máy em giờ cũng chỉ only Ubuntu 16.04 thôi! Nhẹ nhàng đỡ rắc rối. :D

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
đâu phải cứ Cr@ck là nó kèm virus đâu bạn?
Tool này cũng khá nhiều người dùng : bản chất của nó là làm giả mạo bios slic trước khi Winloader > làm Windows nhầm tưởng đã được kích hoạt.

active win7 64 bit ultimate cho máy bộ Hp bằng tool window loader 2.2 báo thành công nhưng vẫn còn dòng còn 3 ngày để kích hoạt window của bạn
Search GG : Registry for active Win7

hoamaixanh

Búa Đá Đôi
Tốt nhất bạn nên cài sạch lại, dùng key để kích hoạt, diễn đàn minh có hướng dẫn get Web khoatoantin rất dễ làm.
Win Loader 2.2 này ra cũng 6, 7 năm gì rồi, phần mềm diệt Vr thường báo có Malware hoặc Backdoor. Khi chạy nó giả lâị slic nên chạy chậm hơn Kích hoạt bằng key. Windows 7 MS hết hỗ trợ rồi, lỗi và VR đầy ra khuyên nên Windows 10.

maiphuong

Rìu Bạc Đôi
Mạnh bạo hơn nữa đi.Nếu bạn là Pro thì làm còn là gà thì thôi.
Tải bios chính hãng tại trang chủ/Mod bios chèn Slic 2.1 rồi dùng phần mềm của 1 bạn trong diễn đàn kích hoạt bản quyền các bản Windows 7(Trừ bản Ultimate)
PS: bạn nên kiểm tra lại bios đã có slic 2.1 chưa đã.Nếu có rồi thì làm hay không cũng chưa muộn
Kiểm tra slic 2.1 có nhiều cách tôi lại hay dùng phần mềm WindowsNT_Setup

Sửa lần cuối:

toplap

Gà con
máy bộ HP nó đi kèm bộ silic , bác cứ cài đúng bản windows 7 pro OEM vào là máy tự nhận bản quyền thôi bác

bạn tắt UAC, tắt firewall trước cho nó rồi cài, hình như phải có netframework 4.0 nữa đấy

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Người ta muốn Cr@ck thôi mấy bác khuyên kích hoạt bản quyền :)

XiLuom

Gà con
Bạn tham khảo bài này xem, thấy mấy anh IT hay dùng Tool active này, là Tool nội bộ do người Hàn viết để sử dụng trong các cty của họ. Mình làm trong tập đoàn thép Posco Hàn nên được share Tool này
Nguồn: taitot.com/tool-kich-hoat-ban-quyen-windows-mai-mai-a-i-v_1003h/