Acrobat DC 2017 Classic & XI Pro + Key - Ứng dụng đọc và chỉnh sửa file PDF hiệu quả! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Acrobat DC 2017 Classic & XI Pro + Key - Ứng dụng đọc và chỉnh sửa file PDF hiệu quả!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
thanks bạn
dù sao sản phẩm của hãng sinh ra pdf sẽ tối ưu hóa nhất cho sản phẩm của nó
không biết bản thường có thêm cái gì với bản classic không nhỉ, dù sao với các tính năng cần thiết thì thế là quá đủ rồi.
Bản Pro DC Classic này kém tí bản Pro DC và hơn tí bản Standar.Tôi cũng ko sử dụng quá nhiều tính năng nhưng có điều kiện được dùng bản Pro DC Volume license do vyzzer giúp và anh ta dặn ko được chia sẻ.
Bạn có thể tham khảo ở đây: https://acrobat.adobe.com/us/en/acrobat/pricing/compare-versions.html

kezihenry

Rìu Bạc
Bản Pro DC Classic này kém tí bản Pro DC và hơn tí bản Standar.Tôi cũng ko sử dụng quá nhiều tính năng nhưng có điều kiện được dùng bản Pro DC Volume license do vyzzer giúp và anh ta dặn ko được chia sẻ.
Bạn có thể tham khảo ở đây: https://acrobat.adobe.com/us/en/acrobat/pricing/compare-versions.html

trong phần compare này mình không tìm thấy phần so sánh của bản pro dc classic với bản pro dc nên mới lên đây hỏi mà :)

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Hàng với họ kiểu như này tôi có nhiều,nhưng post bài riêng hơi mất thời gian nên ngại,lâu lâu xây cái nhà mới và riêng đóng góp cho diễn đàn.
Nói gì thì nói phải có những người như bạn thì anh em trên forum mới có hàng xịn để mà dùng mà ko phải dùng thuốc. Rất nể cách tìm key và chia sẻ các phần mềm của bạn, mình cũng thử nhưng kiến thức về internet còn hạn hẹp nên cũng đành bó tay. Thanks.