ABBYY FineReader PDF 16 Corporate 2in1 - pack by CuuMay - chuyển đổi định dạng tài liệu không bị lỗi font chữ VNI Unicode | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

1chickeyone

Búa Đá Đôi
đẳng cấp do dân văn phòng vs học sinh sinh viên

toanndt93

Búa Đá Đôi
bác @PMHCT ơi, hóng bản cập nhật v16 của bác ạ

- bản v15 bác mới cập nhật ngày 2/8/2023 có gì mới vậy ạ?

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Cập nhật 4/8/2023,

+ Cập nhật ABBYY FineReader PDF Corporate v16.0.14.6570 pack by CuuMay

* Bản này mình làm với độ hoàn thiện 95%, đã fix các vấn đề bạn @moitinhdaukiss @Trong Le @chipsteps đã mô tả ở các bình luận trên.
Nếu bạn muốn dùng version này ngay bây giờ thì tải ở trang 1.
.

.
@toanndt93
Các bạn để lại bình luận nếu gặp vấn đề liên quan nhé.

Sửa lần cuối:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cập nhật 4/8/2023,

* Bản này mình làm với độ hoàn thiện 95%, đã fix các vấn đề bạn @moitinhdaukiss @Trong Le @chipsteps đã mô tả ở các bình luận trên.
.

.
@toanndt93

Để mình test thử, có còn hạn chế chuyển đổi 100 trang không bạn, cám ơn bạn nhé.

Update: Các tính năng chuyển đổi bằng menu chuột phải khi click vào file không hoạt động bạn nhé

Sửa lần cuối:

toanndt93

Búa Đá Đôi
Cập nhật 4/8/2023,

.

.
@toanndt93
Tuyệt vời, cảm ơn bác ạ :D

toanndt93

Búa Đá Đôi
Để mình test thử, có còn hạn chế chuyển đổi 100 trang không bạn, cám ơn bạn nhé.

Update: Các tính năng chuyển đổi bằng menu chuột phải khi click vào file không hoạt động bạn nhé
Đã test, và cũng giống bác: Các tính năng chuyển đổi bằng menu chuột phải khi click vào file không hoạt động :(

chipsteps

Rìu Vàng
Cập nhật 4/8/2023,

.

.
@toanndt93
-Trời ơi! Quá là tuyệt vời luôn ấy bác ạ! Để E test xong nếu ok thì bác cho E Donat 1 ly caffe ạ! {beauty}

PMHCT

Rìu Chiến Chấm

Set default printer đc chưa bạn ?

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Set default printer đc chưa bạn ?
Tính năng mở mặc định Set default thì dùng tốt rồi bạn, chỉ là chưa có dịp test thử chuyển đổi xem có bị hạn chế 100 trang không, với lại tính năng chuột phải toàn đứng yên.

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
sao bạn không làm auto check update á PMHCT ? trước bạn làm idm mình nhớ ko nhầm hình như cũng auto check update. Làm vậy mỗi lần có gì mới là có người check cho bạn liền

ycancook

Búa Gỗ
Tính năng đó trên bản dùng thử ok bác ạ! Phải chăng hãng chặn ác quá nên mình không xử lý đc à bác!? {cry}
Phần mềm này mình thấy dùng để in ấn file PDF là tốt nhất, dễ tùy biến in sách, còn conver pdf mình dùng Foxit Phantom, còn OCR thì không có phần mềm nào convert chữ Tiếng Việt qua được VietOCR. Nên chức năng đó từ từ có cũng được

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Phần mềm này mình thấy dùng để in ấn file PDF là tốt nhất, dễ tùy biến in sách, còn conver pdf mình dùng Foxit Phantom, còn OCR thì không có phần mềm nào convert chữ Tiếng Việt qua được VietOCR. Nên chức năng đó từ từ có cũng được
VietOCR mình chưa test.