This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
1. [B]phj4nhpr09xx[/B], link tải phần mềm bạn chịu khó download ở trang chủ nha... dung lượng lớn nên mình ko attach lên.

2. Vì thấy forum có rule ko post bản Cr@ck... Nên mình ko post lên đây. Nếu có thể, bạn liên lạc mail inbox của forum với mình, mình gửi bản unlock để bạn test nha. Test ổn thì bạn post lên forum

Bestregards,

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bản này sao chạy lại thành tiếng việt mất dấu vậy bác chủ thớt.

Bạn dùng bản 14 hay bản 12 vậy? Bản 14 sẽ có chức năng nhận diện tốt hơn, với lại bạn nên cài bản repack vào nhé.
Còn chạy lại thành tiếng Việt mất dấu là file sau khi convert bị lỗi font hay là lỗi font chữ phần mềm?

kbw123

Gà con
Máy không cho cài bạn ạ,
Thôi dùng bản Portable thôi.

sk8er2598

Búa Gỗ
Thanks alot!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Giải nén xong, xóa file rar, Defender win 10 nhai mất 1 file FineReaderOCRPortable.exe

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

phanvu1981

Gà con
cảm ơn chủ top