This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

dtlklk

Búa Gỗ
Cảm ơn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
mình dùng bản 11 khá ok, không biết lên 14 có gì mới k ah

Bạn đọc các bình luận của mọi người từ trang 1 đến trang 11 hiện tại là bạn đủ hiểu bản 14 nó tuyệt vời hơn bản 11 như thế nào rồi, khả năng nhận diện tiếng Việt chuẩn hơn, ít lỗi hơn. Hãy dùng ngay bản 14 để trải nghiệm những tính năng tuyệt vời từ nó

kieu oanh

Rìu Sắt
Mình cũng đang cần nó, vì theo bạn thì nhận diện tiếng Việt cực tốt. Trước giờ mình chỉ dùng của Adobe thôi.
Cám ơn bạn!

kieu oanh

Rìu Sắt
Bạn phj4nhpr09xx ơi, Mình dùng bản này mấy ngày rồi, về độ chính xác của tiếng Việt thì đúng là không cần bàn nữa, đúng như lời bạn nói. Nhưng tiếc là giờ mình đang gặp vấn đề về bản quyền, sau khi bật lên thì nó hiện thông báo, nội dung là: Đây là bản dùng thử (14 ngày) và yêu cầu mua bản quyền. Bạn có cách nào để có thể tiếp tục dùng chùa được không chỉ mình với.
Mình đang dùng bản Portable, giờ mình đang down bản Repack, không biết bản đó có bị như vậy không nhi?
Cám ơn bạn!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bạn dùng bản Portable mà nó báo dùng thử 14 ngày hả? Trước đó bạn đã cài phần mềm này vào máy chưa? Nếu cài rồi nhưng bị lỗi, hoặc bị thông báo hết hạn thì bắt buộc bạn phải remove sạch sẽ ra sau đó cài lại bản repack 14 thì mới được.

kieu oanh

Rìu Sắt
À ah, bạn đã đúng!
Máy mình vẫn còn bản 12 trial lâu lắm rồi, vì là trial nên mình không dụng đến nó nữa và đã xóa icon của nó khỏi màn hình rồi. Ok bạn, giờ mình remove sạch rồi làm lại...
Cám ơn bạn rất nhiều!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Hehe, bạn nên nhớ nếu muốn cài bản mới của 1 phần mềm nào đó thì cần gỡ sạch sẽ bản cũ trước đó ra thì cài bản mới vào nó mới được, nhất là các phần mềm nặng đô như thằng Abbyy finereader này.
=====
ANH ƠI CHO EM XIN LINK VỚI

Bạn F5 refresh lại web vài lần, và like rồi unlike rồi like lại để thấy được link nhé (do tính năng này đang bị lỗi, các Admin đang fix lại lỗi trong thời gian tới). Tuy nhiên mình cũng đã gửi link vào hòm thư tin nhắn cho bạn rồi đó. Bạn kiểm tra nhé
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn.

PHAM NGOC KHOA

Búa Gỗ Đôi
CẢM ƠN ANH NHA

kieu oanh

Rìu Sắt
Mình sẽ ghi nhớ!
Quay lại vấn đề thì giờ mình đã xóa bản củ 12 bằng Your Uninstaller, sau đó mình xả nén lại bản Portable, giờ mình khởi chạy thì nó ko đòi vấn đề tế nhị đó nữa, nhưng trong menu Help thì vẫn còn 2 dòng nhạy cảm mang tên Activate và Register... Theo bạn vậy liệu đã ổn chưa hay là còn nỗi lo nào nữa không?
Mình cám ơn nhé!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Miễn sao bạn xuất file ra nó không bị đóng dấu bản quyền là được rồi Còn nó báo thế không vấn đề gì đâu

chihungtv1

Gà con
MÌNH CÓ 1 TÀI KHOẢN TỪ LÚC VN-ZOOM.COM NHƯNG GIỜ ĐĂNG NHẬP VÔ ĐÂY KO LIKE VÀ BÌNH LUẬN ĐƯỢC, ĐÀNH TẠO TK MỚI

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
MÌNH CÓ 1 TÀI KHOẢN TỪ LÚC VN-ZOOM.COM NHƯNG GIỜ ĐĂNG NHẬP VÔ ĐÂY KO LIKE VÀ BÌNH LUẬN ĐƯỢC, ĐÀNH TẠO TK MỚI

Tài khoản cũng như các dữ liệu khác bên VN-Zoom.com đều hoàn toàn bị mất, và không liên quan đến VN-Zoom.org bạn nhé. Đành phải làm mới và xây dựng lại từ đầu thôi, bản thân mình và nhiều người đều bị vậy, chứ không riêng gì bạn