This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

abcvnn

Gà con
Hic mình ko thể xem links down. Làm thế nào để xem được links down vậy? .tìm links download thấy khó quas. ???

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hic mình ko thể xem links down. Làm thế nào để xem được links down vậy? .tìm links download thấy khó quas. ???

Do diễn đàn đang bị lỗi tính năng ẩn link nên bạn có thể like, rồi unlike rồi like lại bài viết, kết hợp thêm F5 (refresh) lại web vài lần để nhìn thấy link.
Xin lỗi vì sự bất tiện này!

damsaf

Gà con
Mình đang check hàng! Mệt mỏi vs mấy bản Cr@ck lởm lắm! Hy vọng bản này oke!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình đang check hàng! Mệt mỏi vs mấy bản Cr@ck lởm lắm! Hy vọng bản này oke!

Vậy thì dùng luôn bản repack, cài phát một khỏi phải suy nghĩ nhiều bạn ạ Chạy ổn định và không lỗi, đã test rồi bạn nhé
====

Bạn có thể lập 1 topic mới về phần mềm bạn đang đề cập đến, để giới thiệu cho nhiều người biết đến và sử dụng. Comment tại topic này cũng rất tốt nhưng sẽ ít người biết đến hơn so với khi lập 1 topic mới

hocdiemoi

Gà con
CẢM ƠN BẠN!

duong qua

Búa Đá
Trước em dùng nhớ là có thêm từ điển tiếng việt chỗ nào đó hoặc file gì đó giúp cho nó convert sang gần như được 95% các bác à. Còn bây giờ em dùng bản mới nhất này nhưng vẫn lỗi chỉ đc tầm 80%. Các bác ai biết xin chia sẻ ạ, cám ơn cả nhà.

lazyboy

Rìu Sắt
Đúng là nó có file từ điển tiếng việt mình tìm cũng k thấy

thanhtan1979

Gà con
THANKS