Hỏi/ Thắc mắc - 3 Phím cứng vô hại vô dụng trên Dell inspiron 5420 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc 3 Phím cứng vô hại vô dụng trên Dell inspiron 5420

trieuducphu

Rìu Sắt
Mình dùng máy từ năm 2013 đến nay trải qua bao đời win từ 7, 8 10. Nhưng chưa thấy 3 cái phím cứng này có tác dụng gì ngoài việc nó nhấp nháy khi khởi động máy và phát sáng khi ấn vào nó. Bác nào dùng nó biết nó có tác dụng gì thì chia sẻ để anh em cùng biết ạ.

Không đăng được hình :((

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Từ giờ đến chiều nếu bạn không đưa được hình lên thì bài viết của bạn sẽ bị xóa. Trên diễn đàn đã có bài viết hướng dẫn sử dụng công cụ đăng ảnh nên bạn phải tìm bài viết đó để đọc, không có chuyện ghi không đăng được hình là xong đâu nhé! Chịu khó tìm đi bạn.

hackercong

Rìu Sắt
Vô hại thì người ta đã chả thiết kế ra như thế,đó là 3 nút quick launch buttons,nút đầu bên trái là bật nhanh Windows Mobility Center ,nút giữa là Preset Audio Mode-Maxx 3 ,nút ngoài là Dell Instant khởi chạy ứng dụng bất kì tức thì,có thể tùy biến.
Nếu 3 nút này không hoạt động hay có lỗi thì tải Quickset của Dell về để khắc phục sự cố.

ntquyet247

Rìu Vàng
Vote thay người dùng!!!

TheAn

Búa Đá
Mỗi phím đều có tác dụng của nó cả bác à, thêm 1 phím phải thêm nguyên liệu, thêm tính năng, thêm thiết kế... không ai rảnh không để cho vui đâu tùy thuộc dùng nhiều hay ít thôi chứ nói vô dụng là sai rồi

revolX

Rìu Sắt
Từ giờ đến chiều nếu bạn không đưa được hình lên thì bài viết của bạn sẽ bị xóa. Trên diễn đàn đã có bài viết hướng dẫn sử dụng công cụ đăng ảnh nên bạn phải tìm bài viết đó để đọc, không có chuyện ghi không đăng được hình là xong đâu nhé! Chịu khó tìm đi bạn.

Khóa bài viết thôi chứ đừng xóa MOD ạ..

Mình không nghĩ kỹ sư của dell quá rảnh để thiết kế ra 3 nút đó chơi. Chẳng qua là bạn chưa biết dùng cho việc gì thôi.