Hỏi/ Thắc mắc - Xin review trải nghiệm về Tai nghe Bluetooth True Wireless Sony WF-1000XM5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin review trải nghiệm về Tai nghe Bluetooth True Wireless Sony WF-1000XM5

Garlic

Búa Gỗ
Tình hình là em đang cần 1 con tai nghe Bluetooth. Bác nào xài con này rồi cho em xin trải nghiệm thực tế được không?. Coi mấy review trên mạng toàn dạng đc trả tiền. gì cũng tốt với đẹp. Do nó cũng mắc nên em đang ngâm cứu.

malemkhoang

Rìu Chiến
Xin xỏ thì chớ vội vàng
Tiêu đề sửa lại gọn gàng bạn ơi.

Cảm ơn bạn đã sửa bài.

Sửa lần cuối:

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
1 cái tai nghe 6tr mà cần gì đánh giá nữa bạn, quất thôi.
Loại đó là đỉnh rồi.
Mình mua cái tai nghe 500k mới cần xem đánh giá
chuẩn rồi. tầm này giá tiền thì có cái gì tốt cân nhắc :confused:

Shiny

Rìu Sắt
mấy con tai nghe cỡ vài triệu như bose samsung v.v...chất âm thì ok ko vấn đề nhg vđ là nó đeo có đau lỗ tai ko? Chứ mình dùng mấy con hơn 700k như Fiil key pro bt 5.4 mà đeo đau lỗ tai lắm, đeo dc 15 phút là mình bỏ.

Garlic

Búa Gỗ
1 cái tai nghe 6tr mà cần gì đánh giá nữa bạn, quất thôi.
Loại đó là đỉnh rồi.
Mình mua cái tai nghe 500k mới cần xem đánh giá
Chiện là hồi trước lúc mình có xài còn air pod. giá lúc đó tra cỡ 3.5tr mà mình nếu nằm, đeo thì nó bị rớt, + với nghe nhạc nó không có phiêu ak bạn. đúng kiểu nghe bình thường

Garlic

Búa Gỗ
mấy con tai nghe cỡ vài triệu như bose samsung v.v...chất âm thì ok ko vấn đề nhg vđ là nó đeo có đau lỗ tai ko? Chứ mình dùng mấy con hơn 700k như Fiil key pro bt 5.4 mà đeo đau lỗ tai lắm, đeo dc 15 phút là mình bỏ.
đúng rùi bạn. đeo lâu k biết có đau tai hay dễ rớt hay k ấy. với khả năng kết nối ổn định k. nói chung ai dùng rồi thì chắc bạn đó có nhiều trải nghiệm thực tế. còn mấy reviewer thì ông nào cũng toàn khen.