Nhờ tư vấn - Tư vấn nơi mua host WordPress Hosting | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tư vấn nơi mua host WordPress Hosting

Garlic

Búa Gỗ
- Em đang cần làm 1 web bán hàng. mọi người tư vấn giúp em là em nên mua WordPress Hosting của hãng nào đc k ạ? hay là nên mua gói woo commerce của Go Daddy.
- Em thấy Hostinger gói WordPress Business khoảng 190k chưa VAT mà tặng quá trời từ domain tới SSL. trong khi Go Daddy hay Namecheap thì hem có nhiều ưu đãi như zay, nên hơi hoang mang.

Garlic

Búa Gỗ
Điều quan trọng : khách hàng của bạn đa số trong nước hay nước ngoài. Né go daddy, hostiger ra, ssl thì giờ host nào chả free
Khách mình trong nước ạ!. bạn có thể chia sẻ giúp mình thêm nhược điểm của 2 nhà cung cấp này không ạ? Mình cảm ơn!

HLongIT

Rìu Bạc
Khách mình trong nước ạ!. bạn có thể chia sẻ giúp mình thêm nhược điểm của 2 nhà cung cấp này không ạ? Mình cảm ơn!
bạn vào fb, tìm nhóm wordpress Việt Nam mà xem phốt đầy ra đó

luvis

Rìu Vàng Đôi
Trong nước thì bạn có thể mua host của azdigi, nhanhoa, pa.... nhiều hosting VN giá ổn mà, tùy theo lượng traffic rồi từ từ nâng gói sau cũng được

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mua Azdigi thì đừng tắt thanh toán tự động nhé. Tháng trước mình có con VPS bên này tới hết hạn mà mình không biết để gia hạn. Cái này cũng 1 phần lỗi của mình do mình là mua theo năm nên quên mất hết hạn nhưng buồn cái là nó tắt mà méo có mail, tin nhắn, hay gọi luôn. Làm down time dịch vụ của mình - Đến giờ vẫn giận.

xedapoi

Búa Gỗ Đôi
Mua Azdigi thì đừng tắt thanh toán tự động nhé. Tháng trước mình có con VPS bên này tới hết hạn mà mình không biết để gia hạn. Cái này cũng 1 phần lỗi của mình do mình là mua theo năm nên quên mất hết hạn nhưng buồn cái là nó tắt mà méo có mail, tin nhắn, hay gọi luôn. Làm down time dịch vụ của mình - Đến giờ vẫn giận.
Làm ăn vậy thì láo nháo quá, nếu website ở VN thì mình khuyên các bạn cứ mua bên nước ngoài rồi chọn server tại Sing hoặc Japan, Hongkong. Mấy ông VN vẫn lôm côm lắm.