Giveaway - Tặng key AVG Internet Security 1 năm cho anh em | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Tặng key AVG Internet Security 1 năm cho anh em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhdh87

Rìu Sắt
Như tiêu đề mình có vài key avg internet security 1 năm muốn tặng cho anh em ... Anh em nào cần thì comment và để lại email đang sử dụng. Mình sẽ get key đưa thẳng từ AVG về cho các bạn

Pham Cong

Rìu Bạc
Thằng này so với KTS như thế nào vậy mấy bác? Thấy có Website thì xếp thằng này đứng đầu, nhưng một số Website khác thì lại xếp KTS đứng trên. Mình không có nhu cầu dùng AVG nhưng thực sự rất muốn biết bảng xếp hạng giữa AVG và KTS nên xin chủ thớt cho mình hỏi ké ở đây với hy vọng các Bro của AVG trả lời giùm!

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
Thằng này so với KTS như thế nào vậy mấy bác? Thấy có Website thì xếp thằng này đứng đầu, nhưng một số Website khác thì lại xếp KTS đứng trên. Mình không có nhu cầu dùng AVG nhưng thực sự rất muốn biết bảng xếp hạng giữa AVG và KTS nên xin chủ thớt cho mình hỏi ké ở đây với hy vọng các Bro của AVG trả lời giùm!
từ lúc avg về chung nhà với avast thì dùng thấy rất chán, có vẻ avast thay thế hết rồi, AVG chỉ còn tên gọi thôi. Bản thân vẫn đánh giá Kaspersky hơn (dù hơi nặng chút).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.