Chia sẻ - Hosting Việt Nam Free LIFETIME | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Hosting Việt Nam Free LIFETIME

Kaiser2190

Rìu Bạc
Nay rảnh chia sẻ cho anh em 1 web hosting hàng Việt Nam miễn phí vĩnh viễn để ai có nhu cầu, muốn trải nghiệm vọc vạch, website.... Đó chính là 123host.

Anh em truy cập vào link này để đăng kí nhé!
Cách đăng kí rất đơn giản, chỉ cần chọn nút đăng kí ngay rồi điền thông tin của anh em vào là có ngay 1 hosting lifetime sử dụng rồi!
Quá trình duyệt khá nhanh, mình chờ chưa đến 1 ngày là nhận được mail xác nhận thành công.

Lưu ý:
• Anh em để mặc định, không chọn thêm dịch vụ ngoài nào để được FREE nhé.
• Tối đa dung lượng max 5GB khi anh em giới thiệu người khác or nạp tiền nhé.
Do up ảnh quá size + bị mờ (mình đã thử up bên upanhvnz vẫn mờ) nên xin phép không có ảnh nhé!

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Chú ý khi sử dụng:

Hosting miễn phí không giới hạn thời gian. Tuy nhiên hằng tháng khi đến hạn bạn cần đăng nhập để gia hạn. Gia hạn chỉ bằng click chuột, hoàn toàn không mất phí tại menu Thời hạn & Gia hạn bên trái. Đồng thời 7 ngày trước khi đến hạn, hệ thống sẽ tự động gửi mail nhắc bạn gia hạn.

Xem hướng dẫn gia hạn hosting miễn phí tại đây

Kaiser2190

Rìu Bạc
Chú ý khi sử dụng:

Hosting miễn phí không giới hạn thời gian. Tuy nhiên hằng tháng khi đến hạn bạn cần đăng nhập để gia hạn. Gia hạn chỉ bằng click chuột, hoàn toàn không mất phí tại menu Thời hạn & Gia hạn bên trái. Đồng thời 7 ngày trước khi đến hạn, hệ thống sẽ tự động gửi mail nhắc bạn gia hạn.

Xem hướng dẫn gia hạn hosting miễn phí tại đây
Xin cảm ơn vì đã giúp mình hoàn thiện bài post ạ.

Kaiser2190

Rìu Bạc
Chưa có domain thì đăng ký được không nhỉ
Bắt buộc bạn à.
Sẵn bác chia sẻ tên miền free luôn ạ
Trước mình có đăng kí của ông freenom nên giờ vẫn renew free đc mà giờ đóng reg domain free rồi nên khi nào thấy có mình sẽ chia sẻ nhé.