Chia sẻ - Dành cho các bạn nào dùng Linux - Windows- Mac..... Mà muốn ảnh dân( ẩn danh khi xem Youtube Free | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Dành cho các bạn nào dùng Linux - Windows- Mac..... Mà muốn ảnh dân( ẩn danh khi xem Youtube Free

Long Sao

Junior Moderator
Dành cho những ai dùng Linux và các nền tảng và muốn sử dụng Youtube theo cách không bị theo dõi và không bị. Phiên bản này giúp bạn xem nội dung Youtube đơn giản và không lưu trữ lịch sử xem và nhiều tính năng mở rộng.

Nó có thể gọi là Revanced của các nền tảng khác android. Trải nghiệm của mình về nó quá tuyệt khi không cài đặt gì ngoài đoạn code mình gửi trong bài và việc đơn giản của bạn chỉ là gõ từ khóa để có thể tìm video để xem và chỉ vậy thôi. Không đăng nhập gì cả. Còn lại là ở bạn khám phá ứng dụng có những gì hay ho là ở bạn nhé. Chúc bạn có thể Xem Dìu Tu Bơ thật thoải mái không bị tracking gì và thoải mái nếu các bạn không muốn dùng điện thoại để xem hoặc muốn đổi gió khi xem video nhé. Code mình gửi lên chỉ dùng cho Linux còn phiên bản hệ điều hành khác thì chỉ việc lên trang chủ để lấy nha. Trang chủ là freetubeapp.io
94. FreeTube ( Code)
1.flatpak install flathub io.freetubeapp.FreeTube

Dưới đây là các hình lấy từ trang chủ của ứng dụng này.

Nguồn ảnh từ trang chủ. Mời cả nhà trải nghiệm nhé

Sửa lần cuối:

dan1eil

Gà con
Freetube xài cũng ngon phết, e chơi qua aur

Long Sao

Junior Moderator
Freetube xài cũng ngon phết, e chơi qua aur
Mình chơi qua Ubuntu và cài FreeTube vừa coi youtube và ẩn sĩ cũng như không phải cài đặt gì thêm quá tuyệt nên việc đơn giản là sử dụng là tốt