[Chia sẻ] Tài khoản PBE cho anh em trải nghiệm | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Chia sẻ] Tài khoản PBE cho anh em trải nghiệm

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
bạn có thể bán cho mình 1 nick PBE dc ko mình cũng đầu tư bên sv vn nhiều rồi( đã 935 skin) nhưng h mún wa PBE test thì cũng hơi khó tại bị log acc hoài nên muốn riêng tư chút xíu

Xin lỗi bạn, mình hiện tại ko buôn bán nick cộng với việc mình cũng ko có nick thừa để bán. Mong bạn thông cảm. Về việc các bạn vào nhiều thì mình cũng xin thưa là mình sẽ thay đổi pass để share lại một cách nghiêm ngặt hơn. Cũng mong các bạn hiểu cho.

KaelPhong

Gà con
Xin lỗi bạn, mình hiện tại ko buôn bán nick cộng với việc mình cũng ko có nick thừa để bán. Mong bạn thông cảm. Về việc các bạn vào nhiều thì mình cũng xin thưa là mình sẽ thay đổi pass để share lại một cách nghiêm ngặt hơn. Cũng mong các bạn hiểu cho.
ok mình cũng hiểu mà bạn chỉ còn 2 nick nên thui đành chịu khó onl khuya vậy :p:p

KaelPhong

Gà con
cũng đang cố gắng cày NA cho lên dc VD 3 :(( mình thì thích sưu tầm + tư vấn trước cho mấy ae nên cũng đang tìm nick PBE cho tiện test trước

KaelPhong

Gà con
cho mình hỏi là bn cày 1 nick như vậy là bao lâu mới lên được vd 3?
Lên 30 mới bắt đầu lên được hay sao?
Đánh máy, aran thôi có tính vinh danh hay ko?
mình đang vd2 0 chấm

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
cho mình hỏi là bn cày 1 nick như vậy là bao lâu mới lên được vd 3?
Lên 30 mới bắt đầu lên được hay sao?
Đánh máy, aran thôi có tính vinh danh hay ko?
mình đang vd2 0 chấm
Mình cày thì tầm 1 tháng đánh máy liên tục là được. Bên đó họ vinh danh thường xuyên hơn VN nhiều. Điều bạn cần biết là phải đánh vì đồng đội thì tỷ lệ vinh danh sẽ cao hơn nhiều.

ToiBiTramCam

Gà con
bạn ơi ở acc số 1 có người nói ngày mai tool acc kìa
còn acc số 2 hết vô được luôn rồi

ToiBiTramCam

Gà con
Mình đã báo trước là nếu ace còn tiếp tục đổi pass thì mình sẽ khóa tk nhưng ace không những vẫn tiếp tục yêu cầu Riot đổi pass + có người gửi cả thư cho bộ phận hỗ trợ của Riot khiến mình phải đi giải quyết nên mình đã quyết định khóa cả hai đợi đợt sau sẽ thay đổi cách share. Mình biết ace rất muốn trải nghiệm TFT mới nhưng đến giờ cả server của PBE bị quá tải nên kể cả ace có vào cũng không phải đợi vài tiếng. Mong ace thông cảm.
sad vcl :(((

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Mong bạn thông cảm, mình đang tìm cách share kiểu khác có hiệu quả hơn.

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
mở acc cho e đc k bác, kệ bọn đổi mk acc đi,pls

Mình thì có bảo mật cấp 2 nên ko sợ ai vào được mà đổi nhưng các bạn nhảy vào dùng rồi cứ 5s lại yêu cầu đổi pass spam nát cả inbox nên thôi mình cho nghỉ. Mong bạn thông cảm.

lorenken1

Gà con
ầy khó nhể..đang muốn thử cái đấu trường chân lý cái mà vào đây thấy bác hết cho mượn acc r..buồn thật {beat_shot}{beat_shot}

SenDalat9x

Rìu Sắt
Mình thì có bảo mật cấp 2 nên ko sợ ai vào được mà đổi nhưng các bạn nhảy vào dùng rồi cứ 5s lại yêu cầu đổi pass spam nát cả inbox nên thôi mình cho nghỉ. Mong bạn thông cảm.

Nói thật ý thức chung như l -_- . Ông nên tạo 1 nhóm người tin tưởng rồi share kín thôi, ko share chung đc đâu. Làm nhóm chat fb ý.

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Đây là lý do ace nên đợi đến khi TFT chính thức ra...

4654